Author Topic: ช่วยด้วยครับ อยากทราบรายละเอียดแต่งรถ มิตซูแลนเซอร์ มีรูปด้วยยิ่งดี  (Read 6325 times)

Offline dajaxx

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ผมเป็นมือใหม่สำหรับเรื่องรถมากๆเลยครับ อยากรู้รายละเอียด การแต่งรถ มิตซูแลนเซอร์ ท้ายเบนซ์ ครับ ถ้ามีรูปด้วยก็ดีมากเลย นึกว่าสงสารมือใหม่อย่างผมด้วยนะครับ :'( :'( :'( ถ้าเป็นเรื่องคอมพ์ผมพอได้ แต่เรื่องรถนี่ จนปัญญา จริงๆครับ ช่วยผมด้วย

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เชื่อแล้วว่าคุณมือใหม่ เพราะถามไม่ค่อยเข้าใจเลย อยากรู้เรื่องใด ด้านใดก็ระบุมาเลยครับ

หรือจะมาเซ็ทคอมให้ผม แล้วมานั่งคุยกันเรื่องรถเป็นการตอบแทน ฮ่าๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
ที่เห็นๆ ส่วนมากจะแต่งให้เป็น Evolution 5 ซะมากกว่านะคับ
...จะเอาแค่เหมือน หรือ เหมือน ไปเลยก็ว่ากันไป ;D

Offline GTR.

• Amateur Racer
  • *
  • สอง พัน แตนๆ จ้า
 เปลี่ยนกระจกตัว Evo รอบคัน ข้างใน Evo หมด แอร์ ดิจิตอล

ลิ้นหน้านิด หางหลังหน่อย  ช่วงล่างหนึบๆซักชุด

ล้อ 16 สักหน่อย ทำท่ออีกหน่อย แค่นี้ก็เปรมแล้ว  :)  อิอิ
Nissan SHIFT_
Made by people who love cars for people who love cars