Author Topic: อยากให้อ่านมากครับ เรื่องใกล้ตัว  (Read 2430 times)

Offline zpeed

• Authentic Drifter
  • Gasoline is in my blood
I wish TV or News people setup a car with hidden camara take all the info.  Then show it on the newspaper or TV.
Good Driver can make slow car go fast but Fast car won't make slow driver fast.

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
 ;Dผมก็เคยโดน แต่ผมพอรู้ทางกันเลยยืนพิงประตูรถเอาไว้ แล้วถามว่าวันนี้ตั้งจุดสกัดกี่ที่ จะดูอะไรในรถบอกเดี๋ยวจะเปิดให้ดูห้ามยื่นมือเข้ามาในรถ ระวังนะครับแค่ยื่นมือก็อาจทำให้เราผิดได้แล้ว พอยื่นมือเข้ามาปับหนีบยาไว้ระหว่างนิ้วกางนิ้วก็หล่นแล้ว มืดๆใครจะทันระวัง ฉายไฟหาตามเอาจนเจอนั่นแหละ เคยตบมือที่จะยื่นเข้ามาในรถของตกต่อหน้ามาแล้วยังหน้าด้านบอกไม่ใช่ของมันอีก พอใชวิทยุในรถแบบที่มันใช้ตามนายมันมามันบอกว่ายาแก้หวัด 5555 ก็เลยให้กินให้ดูหน่อยจำใจกิน สงสัยป่านนี้ติดยาแล้วแหงมเลย ระวังกันหน่อยชอบกลับบ้านดึกๆเจอบ่อย
knock..out