Author Topic: ขอแนะนำสถานที่ปั่นฯดีๆที่ หาดบ้านกรูด  (Read 5632 times)

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
พอดีแอบหนีความวุ่นวายเมืองชลบุรี มาพักผ่อนที่หาดบ้านกรูด แถวประจวบฯครับ
ห่างไกลความเจริญ บรรยายกาศดีมากๆ เหมาะแก่การปั่นจักรยานเป็นอย่างยิ่ง
ขอแนะนำๆ

ที่พัก ที่นี่เลย http://www.keereewaree.com/

ถนนน่าปั่นมาก รถไม่ค่อยมี เรียบหาดตลอดทาง

น้ำทะเลใสๆ หาดทรายสวยๆ

ทริปนี้มีก๊วนชาวต่างชาติร่วมแจมด้วย

ใกล้ๆกัน มีที่เที่ยวให้เยี่ยมชม แต่ที่ขี่ขึ้นเขามาหน่อยนึงนะ - - "

เอาคราวๆนะครับ ไปละ ชะแว๊ปปป (ยิ้มแฉ่ง)
:yociexpress01:
« Last Edit: January 30, 2010, 11:39:58 pm by TopRacingClub »

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แหม คนแนะนำขี่จักรยานด้วยหรือเปล่าจ๊ะ

จะได้ให้เจ้าถิ่นพาเที่ยวน่ะ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ToppyRacingClub

แหม คนแนะนำขี่จักรยานด้วยหรือเปล่าจ๊ะ

จะได้ให้เจ้าถิ่นพาเที่ยวน่ะ

เมื่อก่อนก็เคยขี่อยู่ครับ เพื่อนมันชวนน่าดูเลย ขนาดบอกว่าไม่มีรถ มันยังเอามาให้ยืมใช้ด้วย ที่บ้านมีหลายคันอย่างแพงด้วย แต่ตอนนี้ไม่ได้ขี่เป็นการเป็นงานอะไรหรอครับพี่ ก็แค่ขี่กินลมชมวิว ขี่ไปตลาด พอได้นะครับ ถ้าให้ขี่ปั่นเป็นร้อยกิโล นี่ไม่ไหวแล้วครับ แฮ่ะๆ
:JFBQ00125061225b: