Author Topic: ## Goodyear ภูมิใจเสนอ Formula Drift Thailand 2009 !!! 7-8 พฤศจิกายนนี้ ##  (Read 7185 times)

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
ที่มา http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=671569

แฟนๆขาดริฟท์ เตรียมตัวกันให้พร้อม!!

Goodyear
ภูมิใจเสนอ

Formula Drift Thailand 2009!

ครั้งแรกในเมืองไทยกับการแข่งขันดริฟท์ระดับนานาชาติ ยิ่งใหญ่แบบที่ไม่เคยมีมาก่อน!

7 - 8 พฤศจิกายน 2552 นี้ ที่สนามแข่งขันแห่งใหม่ล่าสุดของเมืองไทย

Wonder World Park รามอินทรา สนามแข่งแห่งใหม่มาตรฐานความปลอดภัยระดับสากล กว้างถึง 25 ไร่ พร้อมอัฒจรรย์ที่นั่งในร่มถึง 3,000 ที่

พบกับนัก Drift ชั้นนำ ทั้งจากในประเทศ และต่างประเทศกว่า 7 ประเทศ!!

"Mad Mike" Mike Whidette มาพร้อมกับ RX-7 4 Rotor/ NA 600 ม้า สุดโหด!

"Miki Ryouji" D1 Grand Prix Championship 2004 !!

เต็มอิ่มกับการแข่งทั้ง 2 วัน พร้อมการแสดงพิเศษมากมาย!

Shopping กันให้จุใจกับสินค้าตกแต่งรถนานาชนิด!

ราคาจำหน่ายบัตร (ล่วงหน้า)

Grand Stand: 500 บาท เข้างานได้ 2 วัน ที่นั่งมีหมายเลข ดังนั้นจะลุกไปไหนไม่มีใครแย่งที่แน่นอน พร้อม Lunch Box และเครื่องดื่ม รวมถึงสิทธิพิเศษในการเข้าชมการซ้อมในวันศุกร์!!

Gallery: 300 บาท เข้างานได้ 2 วัน แต่เรื่องอาหารและสิทธิพิเศษข้างต้นจะไม่มีครับ

** Grand Stand และ Gallery นั่งในร่มครับ

Walk about: ตั๋วยืน ราคา 150 บาท / วัน สำหรับคนที่มาได้แค่วันเดียว

*** และพิเศษ !! บัตรทั้งหมด ทุกราคา สามารถนำไปใช้เป็นส่วนลดในการซื้อยาง Goodyear ได้ 4 เส้น! (ซื้อบัตรราคา 500 รับส่วนลด 500 บาทในการซื้อยาง 4 เส้น)

ซื่อบัตรได้ที่ Thai Ticket Major ทุกสาขาครับ

(เริ่มขายบัตรอาทิตย์หน้า)

สำหรับนักแข่ง

- Download ใบสมัครได้ที่ http://thailand.formuladriftasia.com...pplication.pdf

สอบถามข้อมูล รายละเอียดต่างๆ และขอกฏกติกาได้ที่ fd-thailand@hotmail.com

www.formuladriftasia.com
www.goodyear.co.th

« Last Edit: October 03, 2009, 07:49:17 pm by TopRacingClub »

Offline hs2ywy

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
สนามอยู่ตรงไหนอ่ะครับ พี่  ตรงข้ามแฟชั่นรามอินทราป่ะครับ

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
สนามอยู่ตรงไหนอ่ะครับ พี่  ตรงข้ามแฟชั่นรามอินทราป่ะครับ

ใกล้ๆกันนะครับ ผมไม่ใช่คนพื้นที่ด้วยสิ ตอบได้ไม่เต็มปากนะครับ :yocifans009:

Offline Jeed

• Amateur Racer
  • *
เหมาะมาก  น่าจะจัดเป็นสนามซ้อมและแข่งตลอดไปเลยนะครับ