Author Topic: เต็นท์ 1-2 คนราคาถูกดีครับ ในงานไทยแลนด์ best buy (399บาท)  (Read 5093 times)

Offline simpleway

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
เผื่อคุณ Opern ใช้ตอนเดินทางด้วยจักรยานในอนาคตครับ
ตอนนี้มีลดราคาอยู่หลายเจ้า ที่งานนี้ถูกกว่าหน่อย
 :)

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=7&topic_no=146653&topic_id=148471&page=1#2

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แหม รู้ใจจริงๆ

ขอบคุณพี่สุนทรอย่างมากครับ

ทุกวันนี้ก็คอยตระเตรียมของ ทั้งของรถ ทั้งของคน อย่างเมื่อวานก็สั่งซื้อรองเท้าพร้อมบันไดคลิปมา เคยใช้ตอนหนุ่มๆ เมื่อเกือบ 20 ปีก่อนครับ จากนั้นรองเท้าผมพัง ก็เลยไม่ได้ใช้อีก มาลองอีกทีวันนี้ บ๊ะ เจ๋งจริงๆ เล่นเอาจั๊มได้สูงกว่าเดิมเยอะ แถมเจอเนินก็ยังโดดได้ดีอีกด้วย อิอิ

เมื่อวันเสาร์ผมก็ไปงานที่ศูนย์ประชุมสิริกิตติ์มา ไปดูงานแฟร์ของทางฝรั่งเศษเขาน่ะครับ (เมื่อเสาร์ก่อนที่เราเจอกันนั้นงานวัดของอังกฤษ) แต่งานของฝรั่งเศษนี้มีแต่ขายของอย่างเดียว มีผลิตภัณฑ์พวก outdoor มาขายบ้าง แต่ผมไม่ได้เตรียมตัวศึกษาไป เลยดูของไม่เป็น สุดท้ายได้แต่ดู  :)

หนังสือที่พี่ให้มา ผมอ่านไป 5 เล่มละ  :)

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride