Author Topic: พี่ O'pern ค่าจดทะเทียน Kit Car เค้าคิดกันยังไงครับ  (Read 3325 times)

Offline sarun2306

• Group N Racer
  • **
  • Mini Kit car
อยากทราบว่าเค้าคิดภาษี กันยังไง

พอทราบว่าเมื่อก่อนว่า ราคาประมาณ ราคาค่าสร้าง 100000 คิดเป็นภาษี 30000 บาท

แล้วตอนนี้ภาษีเป็นยังไงบ้างครับ คิดกันที่ราคาค่าสร้าง และ ความจุเครื่องบยนต์ที่ใช้ หรือเปล่า

อยากทราบครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อิอิ ไม่ทราบเหมือนกันครับ รุ่นพี่ผมช่วยจัดการให้อีกที  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride