Author Topic: ใครรู้จักแหล่งขายกล้องวีดีโอราคาพิเศษบ้างครับ  (Read 12405 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ตัดสินใจอยู่นาน ตอนนี้พอจะเล็งได้แล้วว่าอยากได้รุ่นไหน แต่ก็อยากลองเทียบกันดูหลายๆ รุ่นครับ ใจผมชอบรุ่นแบบเปิดปุ๊ปติดปั๊บเลยน่ะ ขออึดๆ ทนๆ หน่อยก็เจ๋ง เพราะจะถ่ายมาลงเวปให้ดูเล่นกันด้วย

ใครพอทราบครับว่าสถานที่ใดมีขายเยอะๆ บ้าง จะได้เลือกกันให้หายบ้าไปเลย หึหึ  :o

อ้อ ใครใช้ของรุ่นใดแบบใดอยู่ หรือมีอะไรจะแนะนำผมเชิญโพสครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride