Author Topic: พี่ๆๆใช้น้ำอะไรเติมหม้อน้ำกันคับน้ำกลั่นหรือน้ำประปา  (Read 4356 times)

skyzester

• Guest
เติมน้ำกลั่นแล้วมีผลดียังไงคับใครเคยลองบ้างคับ แล้วมีผลเสียหรือไม่ ขอบคุณคับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมใช้น้ำก๊อกธรรมดานี่แหละครับ อิอิ

ในทางทฤษฏีน้ำกลั่นก็บริสุทธิ์ดี แต่ผมเฉยๆ เน้นใส่คูลแลนท์เยอะๆ และเปลี่ยนถ่ายประจำครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

skyzester

• Guest
ผมก็ว่างั้นอะคับอย่างหรูหน่อยก็เติมน้ำดื่ม น้ำกลั่นนี้หมายถึงน้ำที่เราเติมแบตเตอรี่ใช้ป่าวคับ ผมว่ามันแปลกๆๆนะขนาดโดนมือนิดหน่อยเองหนังลอกเลยแล้วมันจะไม่มีผลเสียต่อเครื่องหรอคับ ยังไงก็ขอฝากผลงานที่ผมแต่งไว้ด้วยนะคับรับรองมันแน่ๆๆคับ elantra vs AE86 อิๆๆ

Offline omelet

• Amateur Racer
  • *
  • I like it!
1.  เรื่องผลดี อื่ม!!!!!!!!!

2.  ผลเสียแพงกว่าน้ำประปานะ  ;D  ;D
     ถ้าไม่มีจริง ๆ ใช้น้ำปลักควายยังได้ ถ้าหาได้นะ..........

3.  สับสนหรือเปล่าน้องที่ว่าน้ำกลั่นโดนมือแล้วลอกน่ะ ผิวแพ้ง่ายจัง
     ใช้จอห์นสันซิ มือจะได้ไม่ลอก ไม่ดำ อิ อิ..  ;)
Slow but Sure!

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users

Offline More More Tea

• Amateur Racer
  • *
  • MidnighT RacinG คงไม่ไหวหรอก กูง่วง
Smooth Is Fast. นะจ๊ะ

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
น้ำดื่มอ่าคะ บางทีก้น้ำก๊อก ที่มันสะอาดๆหน่อย  ;D
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม