Author Topic: ===พร้อมกันรึยังครับ สนามนี้ 4 เม.ย.===  (Read 10889 times)

JoeDMC

• Guest
รถพร้อมกันมั้ย

อ้อ สนามนี้ ใครที่ลงแข่งต้องสวมหมวกกันน้อคขณะแข่งขันทุกคนน้ะครับ
ไม่มีหมวกอดแข่งแน่นอน  ;D

เจอกันครับผม ที่ BRC

ถึงพี่เปิ้น ไปเช้ามั้ยครับ ผมกลัวไปถึงไม่มีเพื่อน คิดวาสผมคงถึงเกือบๆ 8 โมงหนะครับ เผื่อจะได้พิท  ;)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ฮ่าๆ ผมพร้อมเสมอครับ งานนี้คงร้อนน่าดู

ผมไปแต่เช้าเช่นเคยครับ ไม่น่าเกิน 7 โมง ไปก่อน เล่นก่อน ยางหมดก่อน พักก่อน อิอิ สนามที่แล้วยางหมดหมดเกลี้ยงตั้งแต่ช่วง 10 โมงเองน่ะ สนามนี้คงต้องเล่นแบบออมๆ หน่อย เหลือไว้แข่งและใส่กลับบ้านสัก 1 ชุดละกัน

สนามที่แล้วผมก็ใส่หมวกครับ แต่มีคนอื่นไม่ใส่หลายคน หึหึ ไม่อยากบ่น ไม่อยากว่า ไม่ใช่เจ้าของงานวุ้ย  :D

จบงานแล้วว่าจะไปเล่นกริปที่ RCA ต่อว่ะ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline madmadmick

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
มีถึงกี่โมงเหรอคับ อยากไปดูอ่ะ...แต่ช่วงเช้าต้องเชงเม้งก่อน..ไปได้บ่ายๆอ่ะคับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เช้าถึงบ่ายนิดๆ เป็นแข่งจิมฯครับ จบแล้วก็แข่งดริฟท์ อันนี้แข่งไม่นานนัก สักพักก็แข่งแดร็กจนถึง 6 โมงเย็น
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
ร้อนแน่ๆ แระสุดๆด้วย ว่าแต่ก้น่าไปเล่น โกคาร์ทที่ RCA นะเนี่ยพี่เปิ้น อิอิ  ;D
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม