Author Topic: 'เรื่องฝาก สำหรับ นักแข่งทุกท่านนะค่ะ  (Read 2127 times)

Offline gOLdfiShiiE

• Amateur Racer
  • *
  • " LitTlE bIg SmiLE"
เนื่องจากสนามในวันที่ 3 ธันวาคมนี้ เป้นสนามสุดท้ายของปีและก้อมีการ ประกาศ DRIFT GOD 2006
ทางผู้จัดและสตาร์ฟของการแข่งขันจึงมีเรื่องอยากรบกวน นักแข่งและ ผู้ติดตามทุกท่าน ดังนี้

1. การรับสมัครในตอนเช้า ขอให้เมื่อนักแข่งมาถึง กรุณามาสมัครก่อนลงสนาม นะค่ะ เปิด สมัคร เวลา 9.00 น.
2. การทำการลงซ้อม ขอให้เป็นไปตามตารางนะค่ะ ไม่มีการลงในเวลาที่ไม่ใช่ CLASSของท่านนะค่ะ
            CLASS B ซ้อมเวลา 9.00  -   9.30
            CLASS A ซ้อมเวลา 9.30  -  10.00
            CLASS B ซ้อมเวลา 10.00 - 10.30
            CLASS A ซ้อมเวลา 10.30 - 11.00
3. ให้เวลาเตรียมรถก่อนทำการแข่งขัน 15นาที คือเวลา 11.00 -11.15
4. ในเวลา 11.15 น. ให้นำรถมาจอด เรียง พร้อมสรรเสริญพระบารมี และนักแข่งมารวมตัวเพื่อประชุมนักแข่งหน้าพิทใหญ่
    (จอดรถ ก่อน ประชุม .....* ทุกคัน ทั้ง 2 CLASS เลยนะคะ)
5. เวลา 11.30 น. นักแข่ง CLASS B นำรถลงทำการแข่งขัน ให้วน คันละ 2 รอบเพื่อ วอห์มยาง นะค่ะ( มีการ เช็คนะค่ะ)
    ในเวลาที่ CLASS B แข่ง BATTLE 4 คันสุดท้าย ให้นักแข่ง CLASS A เตรียมรถให้พร้อมทำการแข่งขัน
    เมื่อจบการแข่งของ CLASS B ให้ CLASS A นำรถลงมา พร้อมแข่ง ทันที ให้วน คันละ 2 รอบเพื่อ วอห์มยางนะค่ะ( มีการ เช็คนะค่ะ)

6.ในเวลา ทำการแข่งขัน ไม่อนุญาตให้ผู้ทีไม่เกี่ยวกับการแข่งขันลงสนามนะค่ะ
   ( ผู้เกี่ยวกับการแข่งขัน = นักแข่งและช่างประจำรถ ไม่เกิน 3 คน)
7.ผลของการแข่งขัน DRIFT GOD 2006 ได้มีการตรวจสอบอย่างละเอียดแล้ว ฉนั้นของความกรุณา นักแข่งและผู้ชม
   เคารพในการตัดสิน ครั้งนี้ด้วยนะค่ะ
8. การทะเลาะวิวาทกัน ในการแข่งขัน จะมีการลงโทษ ทั้ง2 ฝ่าย ดังนี้
    -- ครั้งแรก งด แข่ง 3 สนาม ------ หลัง 3 สนาม แล้ว ยัง ทำผิด อีก งด แข่ง1 ปี

ขอให้ทุกท่านกรุณาให้ความร่วมมือและกรุณาบอกต่อๆกันไปด้วยนะค่ะ

มีข้อสงสัย โทร.085-914-0857 เปิ้ล นะค่ะ
[FONT="Century Gothic"][SIZE="7"]i'M  aPplE  ... gOLdfiSHiIE[/SIZE][/FONT]
 [FONT="Century Gothic"][SIZE="3"]' mORnInG
AU  CAR  CLUB
DRIFT  CO-JUDGE
[/SIZE][/FONT]