Author Topic: โปรเจค  (Read 11362 times)

Offline mono

• Sr. Member Professional Driver
  • M_mono
โปรเจค
« on: January 13, 2004, 10:54:25 am »
ช่วงปลายปีนี้ผมจะต้องทำโปรเจคแล้วนะคับ ผมอยากขอคำแนะนำจากพี่เปิ้นหน่อย
นะคับว่าควรทำโปรเจคอะไรดีที่เกี่ยวข้องกับรถยนต์ พี่ว่าพอมีอะไรบ้าง
    แต่ผมก็คิดไว้เหมือนกันนะคับ เช่น ระบบแอโร่ไดนามิกส์แบบกึ่งอัตโนมัติ
 หรือ เกี่ยวกับระบบเซนเซอร์ต่าง ๆ โดยใช้ สเเตรนเกจ....9ล9.....
    แต่ผมยังไม่รู้ถึงความเป็นได้เลยนะคับ พี่เปิ้นพอมีแนวทางอะไรบ้างคับ
ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคับ................ขอบคุณคับ ;D ;D
Hi ...........