Author Topic: ถามพี่ o'pern ครับ  (Read 2334 times)

Offline Tae200sx@Gp

• Amateur Racer
  • *
  • "จะทำอะไรก็ทำเลยตามสบาย"
ถามพี่ o'pern ครับ
« on: January 04, 2004, 04:40:11 pm »
คือตอนนี้สนใจโช้คของ e-spec อยู่อะคับใส่200sxคับไม่รู้ว่า
ของใหม่จราคาประมาณเท่าไหร่อะคับเเล้วดีปล่าวคับเเล้วที่
ไหนมีเเล้วพร้อมติดตั้งบ้างครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:ถามพี่ o'pern ครับ
« Reply #1 on: January 05, 2004, 09:21:47 am »
โหวงเฮ้งใช้ได้ สวย ดูดี มีประกันให้ 1 ปี น่าใช้ไม่เบา ราคาราว 4 หมื่นมั้ง ไม่ก็สามปลายๆ ราคาไม่น่าเกลียด
- ร้านค้าตัวแทนเขามีเยอะแยะนี่นา ลองเปิดหนังสือรถดูครับ แถวบ้านผมก็ยังมีขายเลย ขายคู่กับยี่ห้อ D2 น่ะครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride