Author Topic: เสาร์ 17 หรือ อาทิตย์ 18 นี้ว่าจะไปซ้อมหนะครับ จะไปกันมั้ย  (Read 14305 times)

โจDMC

• Guest
สถานที่ยังไม่แน่ใจครับ ไม่ ที่ Yes (ฟรี แต่ไม่มีไลน์สนามวิ่งเป็นลาน)
กับ BRC หลัง ซีคอน (ไม่ฟรี เตรียมไปประมาณ 1พันบาท มีไลน์วิ่ง เป็นสนามที่จะใช้จัดแข่ง)

สนอันไหน โหวตมาน้ะครับ แล้วใครจะไป ขอจำนวนหน่อยน้ะครับผม
ป.ล. อยากให้พี่เปิ้นไปด้วยอ่ะ แหะ แหะ  ;D

โจDMC

• Guest
เงียบสนิท
แล้วแบบนี้ จะรุ่งเร้ออออ เป็น เง็ง  :P

Offline apple...hellie

• Amateur Racer
  • *
  • ชีวิตนี้มีแต่กิน เลยอ้วนเลย แย่เนอะ!!!!!
วันนี้เปิ้ลไปคุยกะพี่เอก รุ้งมาเค้าบอกว่าสนามหลังซีคอนคิวเต็มพอดูเลยพี่ เช็คอีกทีนะ ;D
« Last Edit: January 13, 2004, 10:45:35 pm by apple...hellie »

" ปลิงน้อยแห่ง drift mania club "

โจDMC

• Guest
แล้วที่ Yes หละเปิ้น
ที่ ซีคอน สงสัยต้องวัน ทำมาดา แล้วดิ

หนึ่งcmk

• Guest
 ;D ;D
ซ้อมกันไปก่อนแล้วกัน นะ
กำลังเตรียมจะทำรถอยู่  
ปีนี้สงสัย drift น่าจะมาแรง
ขอให้สนุกกันนะ แล้วจะไปชม ฮิฮิฮิ

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
เด๋วผมโทไปหาโลดพี่โจ
 8) 8) 8)
SMARTTIRE

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
เรื่องสถานที่ กําลังดูอยู่ครับ ถ้าBRC ก็คงค่าใช้จ่ายสูงอยู่ ถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์
ส่วนที่YESฟรี ยังไงจะรีบรายงานครับผม :)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อูยย เพิ่งเห็น เลยเพิ่งตอบ ขออภัย

หึหึ อาทิตย์นี้ผมสัญญากับลูกว่าจะพาไปสวนสัตว์ว่ะ เฮ้ออ มีหวังอดอีก เชื่อไหมลานของ Yes ผมยังไม่เคยวิ่งสักครั้งเลย อยากลองดูจัง แต่ไม่มีไลน์สนามบังคับ แบบนี้ท่าทางจะดริฟท์กันมั่วไปหมด ผมว่าลานแบบนี้เหมาะสำหรับมือใหม่ซ้อมโดนัท เลข 8 อันนี้เหมาะมากๆ

หรือจะมาเล่นกันวันธรรมดาดี แบบนี้ง่ายหน่อย ขอช่วงบ่าย วันไหนก็บอกกันเนิ่นๆ วันหยุดนัดกันยากนัก เล่นวันธรรมดาซะเลย หึหึ ถูกตังดีด้วย เสียตรงคนอาจมาน้อย แต่ผมว่าแค่ 2-3 คันก็โอเคแล้ว คนอื่นว่าไงกัน

ปล อาทิตย์ที่ 24 - 25 ผมก็ไม่ว่าง พาลูกไปบ้านที่สระบุรี
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

JoeDMC

• Guest
อาทิตย์นี้ครับ ที่ ร้าน 7 ตรง แถวเกษตร ตัดใหม่ ที่มีร้านเหล้าเยอะๆหนะครับ จะมีงานจิมฯ ของพี่ของรุ่นน้องจัดหนะครับ งานแบบ ขำๆ ประมาณนั้น ใครสนจะวิ่งมั้ยครับ คันละ 300 บาท แล้วเราอาจรวมตัว เคลื่อนไปที่ Yes Indeed หนะครับ สนป่าว

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
เดี๋ยวหาเวลาไปแอบถ่ายรูปนักดริฟท์ให้นะครับ

เรารักในหลวง

pix

• Guest
อาทิตย์นี้ครับ ที่ ร้าน 7 ตรง แถวเกษตร ตัดใหม่ ที่มีร้านเหล้าเยอะๆหนะครับ จะมีงานจิมฯ ของพี่ของรุ่นน้องจัดหนะครับ งานแบบ ขำๆ ประมาณนั้น ใครสนจะวิ่งมั้ยครับ คันละ 300 บาท แล้วเราอาจรวมตัว เคลื่อนไปที่ Yes Indeed หนะครับ สนป่าว

ร้าน Jungle ในซอยของร้าน 7 ปะครับ เลื่อนวันจัดแล้วหนิครับ