Author Topic: ว่าด้วยเรื่องของโช้คยี่ห้อ TEIN  (Read 1855 times)

Offline vodka

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
สวัสดีครับ อยากเรียนถามท่านทั้งหลายที่รู้รายละเอียด ของ โช้ค ยี่ห้อ TEIN  ครับ ว่ามันแบ่งออกเป็นกี่รุ่น แล้วแต่ละรุ่นมันเป็นยังไงครับ  เห็นมีหลายรุ่นอ่ะครับ HA  HR  Type wagon  อะไรเหล่าเนี้ยครับ ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ  ขอบพระคุณอย่างสูง

Offline chirubia

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ลองดูในโบรชัว หรือ เว็บของเค้าดูซิคับ  ถ้าจำไม่ผิดเค้าจะมีกราฟเป็นวงกลมๆแล้วบอกว่ารุ่นไหนเหมาะกับการขับแบบไหน