Author Topic: อยากทราบเกี่ยวกับการ ถ่วงจี้ กับ ลูกหมากปีกนก หน่อยครับ  (Read 2189 times)

Offline VTEC

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
1. อยากทราบว่าราคาในการถ่วงจี้ประมาณเท่าไหร่ครับ
2. บ้านผมอยู่แถวๆอโศกมีที่ไหนถ่วงจี้ได้บ้างครับ
3. วันไปก่อนเช็คช่วงล่างมาเค้าบอกว่าลูกหมากแตก ต้องเปลี่ยนทั้งปีกนกเลย ราคาประมาณ5000-6000
    จริงหรือเปล่าครับ? (ผมขับ civic dimension ครับ)
4. ลูกหมากแตกมีส่วนทำให้รถสั่นหรือเปล่าครับ รถผมจะเริ่มสั่นตอนเหยียบประมาณ90กม/ชม.

ขอบคุณมากครับ