Author Topic: ใครพอรู้จักอู่ซ่อมBMWถูกๆบ้างคะ...ด่วนเลยค่ะ???  (Read 5486 times)

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
พอดีเจ้าน้องชายขับไปซัดกับรถคันอื่นมา
แอร์แบ้คทำงานเลย
ที่อู่ตีราคาไว้"อย่างต่ำ"7หมื่น

แทบบ้า!!! ประกัน"ชั้น3"ค่ะ------>ประกัน"ชั้นจ่าย"ค่ะ

บางจุดเคาะได้ก็ไม่เคาะ จะเปลี่ยนให้ซะงั้น

พี่ๆคนไหนพอจะรู้จักอู่ที่ราคากันเองๆบ้างมั๊ยคะ
ขอความช่วยเหลือด่วนค่ะ
 ??? ??? ??? :'( :'( :'(
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
กวางลอง rcweb.net ดิ ที่นั่นง่ายกว่าเยอะเลย
ไม่ก็ลอง clubrt ก็ได้นะ แต่ซ่อมเยอะนิ
ไงถ้ายังไม่ซ่อม เดี่ยวบวชเส็ดแล้วจะออกมาช่วยนะ 55555
ซะงั้น โชคดีในการหาร้านคับ ขอให้อย้าโดนฟัน 5555
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
ลองโทรหากิจดูก็ได้นี่ครับ อู่เค้ายิ่งถนัดทำรถแพงๆอยู่

เบอร์มันเดี๋ยวส่งP-Nไปให้

;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline กวาง Taohookung

• Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
ขอบคุณทุกคำแนะนำค่ะ
เดี๋ยวจะลองติดต่อดูค่ะพี่ตุลย์

เฮ้อ....เซ็งเลย :-\
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline S2

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • How fast can you burn?
    • under construction
อู่ซ่อมอ่ะพอรู้ แต่อู่สีนี่ไม่รู้จริงๆ :-\ ที่ผมเคยทำกับประกันก็อู่ premium ถนนรามฯ ก็โอเค อะหลั่ยมือสองราคาใช้ได้ (แต่ถ้าหาเองก็ถูกกว่าอยู่ดี) งานก็ถือว่าโอเคนะ

ถ้าอยากได้ถูกๆและรถไม่รีบใช้ แนะนำให้หาอะไหล่เอง เก็บไว้ให้ครบๆแล้วหาอู่ทำทีเดียวน่าจะดี