Author Topic: ถามเรื่องเครื่องHONDAหน่อยครับ  (Read 1947 times)

Offline top

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
คือว่าผมขอคำแนะนำเกี่ยวกับเครื่องB16A(เทคเล็ก)และD15B(130ม้า)หน่อยครับว่าต่างกันมากไหมและราคาประมาณเท่าไหร่จะเอามาวางใน civic 3ประตู อ่ะครับ แล้วอย่างไหนดีกว่ากันช่วยเปรียบเทียบให้ที

Offline S2

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • How fast can you burn?
    • under construction
ถ้ามาถามในนี้สงสัยจะได้คำตอบเป็น B16A ซะมากกว่า  ;D

Offline Sanae

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ถ้าแรงก็พวก B16 ถ้าประหยัดก็ D15B