Author Topic: ต้องการ vigo พวงมาลัยซ้ายจำนวน 30 คัน หาที่ไหนดีครับ  (Read 3560 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
มีออเดอร์ประหลาดๆ มาครับ

Vigo ไทยที่ผลิตส่งออกเขาน่าจะมีพวงมาลัยซ้ายนะ ไม่รู้ติดต่อที่ไหน อย่างไร ขอซื้อแบบไม่จดทะเบียน ไม่เสียภาษีจะได้หรือไม่ เพราะผมไม่ได้ขายในไทย

ขอคำแนะนำด้วยครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline BUGGY

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
โอ้ว  มาแปลกจังเลยครับ คราวนี้
เดี๋ยวจะลองสอบถามดูนะครับ
ว่ามีมั้ยและเขาจะขายป่าว
แต่ออเดอร์แค่สามสิบคัน สงสัยว่าจะยากเหมือนกันครับ
ไม่เป็นไร ต้องลองดู

Offline zpeed

• Gasoline is in my blood
Good Driver can make slow car go fast but Fast car won't make slow driver fast.

Offline 7020

• Amateur Racer
  • *
ให้พี่โอเปิ้นลองถามจิมมี่ดูครับ น่าจะรู้เรื่องวงในเยอะ
เนกาสี ลภเต สุขํ กินคนเดียว ย่อมไม่ได้ความสุข

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
vigo คือกระบะปิคอัพครับผม รุ่นใหม่ กระบะใหญ่กว้างขวางดี

7020
ขอบคุณครับผม
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride