Author Topic: -------อยากให้จัดมีตติ้งกันอีกจัง-------  (Read 21117 times)

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
THE OMEN ลูกซาตานมาเกิด!!!
 :o :o :o

ใครเรียกผมหรือครับ  ???

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ใครเรียกผมหรือครับ  

เมิงมันเด็กฝึกงาน พวก " บีกินนิ่ง "   8)

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
5555555555 เด็กแว๊นซ์  

ผมบวชเดือนหน้ามั๊ง 15 วัน 555 สอบขานนาค อาจจะไม่ผ่าน เฮ้อ

ตั้งใจหน่อยครับอิ๊ก ค่อยๆท่องไป

เอะ ......   พ่อกับแม่ให้บวชเดือนเจ็ดนี่...  แกจะหลอกให้เราบวชยาวๆเลยรึเปล่าว  8)

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
เจ็ดคับ ไปคุยกับพระท่าน บอกว่า ถ้าไม่ได้ ขานเข้าภรรสา
ก็สามารถ ศึกได้คับ 555 บวช 15 วันคับผม
พอดีผมไม่มีเวลามากและไม่สามารถระงับ กิเลส ได้จริงๆคับ
drift มันเป้นกิเลสอย่างเดียวที่ผมไม่สามารถตัดได้จริงๆคับ
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
Shifting หนอ... Braking หนอ...

อามะภัณเต เอี๊ยด อ๊าด

Offline iamtul

• G'Day Mate
ถ้าละไม่ได้ เดี๋ยวส่งโยมเว่น ไปถวายโดนัท ทุกเพลให้ครับ

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
เจ็ดคับ ไปคุยกับพระท่าน บอกว่า ถ้าไม่ได้ ขานเข้าภรรสา
ก็สามารถ ศึกได้คับ 555 บวช 15 วันคับผม
พอดีผมไม่มีเวลามากและไม่สามารถระงับ กิเลส ได้จริงๆคับ
drift มันเป้นกิเลสอย่างเดียวที่ผมไม่สามารถตัดได้จริงๆคับ

โถ....เจ้าอิ๊ก....กิเลสหนอกิเลส
กิเลสดริ๊ฟท์นี่หนักด้วยนะ
พี่ก็ตัดไม่ได้เหมือนกัน
ก็มันสนุกหนิเนอะ
 8) ;D
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

• Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
Shifting หนอ... Braking หนอ...

อามะภัณเต เอี๊ยด อ๊าด

คุณซีก็คิดได้นะคะ ไอ้"เอี๊ยด อ๊าด"หนะ
 ;D ;D ;D
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

ผมมีเรื่องจะสารภาพครับ...

ตอนผมบวช  เงินปัจจัยอะไรหลายแหล่ที่เค้าถวายมาผมจะให้โยมแม่ไปหมดครับ

จะมีที่งุบงิบไว้ก็.....   ซื้อหนังสือรถ กับอินนิเทียลดี ครับ  ;D

ผมมีเรื่องจะสารภาพครับ...

ตอนผมบวช  เงินปัจจัยอะไรหลายแหล่ที่เค้าถวายมาผมจะให้โยมแม่ไปหมดครับ

จะมีที่งุบงิบไว้ก็.....   ซื้อหนังสือรถ กับอินนิเทียลดี ครับ  ;D

อ่านเหมือนกันเลยค่ะ
Initial D 29 เล่ม
 ;D

ตอนนั้น ( ประมาณสามสี่ปีที่แล้ว ) ผมก็ไม่รู้เหรอกว่าDมันทำฉบับลิขสิทธ์แล้ว

เคยอ่านก่อนหน้านั้นประมาณปีนึงมั้ง มันเป็นแบบเล่มหนาๆอ่ะ แบบไม่มีลิขสิทธ์

อ่านได้เล่มสองเล่มก็หาไม่เจอแล้ว

ต่อมามาอ่าน D and D  ( ดาวน์ทาวน์แดนเจอร์รัส )  เนื้อหานี้แทบจะก๊อป in D มาเลย

แต่ก็โอเค ดีกว่าไม่มีไรอ่าน

พอมาบวช เด็กวัดเห็นเราอ่าน D and D มันถาม" หลวงพี่ไมไม่อ่านอีกเรื่องนึงอ่ะ มันส์กว่านี้อีก "

มันเอามาให้ดู ห่า เอ้ย ออกลิกสิทธิ์ตั้งแต่เมื่อไรหว่ะ  ตอนนั้นมันมีออกมาสิบเล่ม

ให้เด็กวัดซื้อมาสิบเล่มเลย  ( เลวมาก )  ;D

จนทุกวันนี้ สามสิบเอ็ดเล่มแล้ว ยังไม่รู้จะจบตรงไหนเลย  เคยดูปกเล่มแรก มันเขียนตั้งก่ะปี95  :o

อ่านไปแค่29เล่มเอง อีก2เล่มยังไม่ได้ซื้อเลยอะ
เล่ม30+31
Initial D
 ???

ไปหาซื้อซะ เดี๋ยวไม่  " แนว "   8)

Offline Sea

แล้วตอนนี้เล่มล่าสุดมันเล่มไรกันแน่นี่  :P ไม่ได้ตามเหมือนกัน

Offline Gong Runduce

• สวยเรียบ GDB Applide-F
เล่ม 31 แล้ว...