Author Topic: มีใครจะไปอบรมเรื่องช่างเครื่องที่ รยสท.จัดวันที่ 23-25 พ.ค.นี้บ้าง  (Read 3743 times)

Offline GoogGoo

• Amateur Racer
  • *
มีใครจะไปอบรมเรื่องช่างเครื่องที่ รยสท.จัดวันที่ 23-25 พ.ค.นี้บ้าง

โทรไปถามมา เห็นว่า 2 วันแรกเป็นทฤษฎี วันสุดท้ายเป็นปฏิบัติ แต่ยังไม่รู้ว่ามีอบรมหัวข้ออะไรบ้าง และใครเป็นวิทยากร
"Speed has nothing to do with me." - Rick Mears

Offline GTR.

• *
  • สอง พัน แตนๆ จ้า
 จะมีใครไปมั่งอ่ะผมสนใจอ่ะ
Nissan SHIFT_
Made by people who love cars for people who love cars

Offline NU

• Group N Racer
  • **
  • วาดมั่วนะคร๊าบ อย่าว่ากัน ^_^
ที่ไหนครับ ช่วยบอกรายละเอียดด้วย และราคาค่าลงทะเบียน อยากมีความรู้เพิ่มเติมครับ :)
DRIFT drift ดริฟท์!!

• *
ไม่เสียค่าลงทะเบียยนติดต่อที่  02-939-5770-3 ฝ่ายกีฬายานยนต์  รยสท นะรับ
Made by people who love cars for people who love cars

Offline Mokan

• Authentic Drifter
  • Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
ใครจะไปเข้าอบรมรีบติดต่อ รยสท. ได้แล้วนาครับ วันนี้(พฤหัส 18 พใคใ 49)วันสุดท้ายแล้ว ไม่งั้นจัดพิมพ์ประกาศนียบัตรไม่ทันเน้อ.... ;D จำนวนโควต้าสำหรับ"นักแข่ง"ยังมีเหลืออยู่บ้าง โอกาสดีๆมีน้อย..รีบๆคว้ากันหน่อย
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

Offline BUGGY

• *
  • I'm a llama!
ไม่เห็นจะน่าสนตรงไหน
ไปอบรมแบบนั้นเหรอ เสียเวลา ลองทําเองก็ได้
มันจะเก่งได้งัย ให้คนจากสมาคมมาพูดอะไรก็ไม่รู้  
ความรู้แบบนี้หาที่ไหนก็ได้ หนังสือแต่งรถข้างถนนเยอะแยะ  
ไม่อยากไปนั่งให้ใครมาด่าว่าเราโง่ จริง   อยากให้คนชมมากกว่า
เราอยากรู้อะไรเดี๋ยวแอบไปถามคนที่ใกล้ชิดก็ได้  แล้วค่อยๆแอบเอาไปใช้
ใช้ดี แต่ยังด่าอีกต่อไป  ไม่เห็นต้องสํานึกเลย  นรกกินไม่กลัว
อย่าไปเลยงานแบบนี้  

เดี๋ยวแอบไปเตรียมกระเป๋าก่อนนะ  เพิ่งสมัครไปคนแรกๆเอง
ไปก่อนวุ้ย ;)

• *

Offline NU

• **
  • วาดมั่วนะคร๊าบ อย่าว่ากัน ^_^
พี่ BUGGY คร๊าบ.............ทำใจผมเหลือเท่าขี้เล็บเลยอ่านแรกๆ  :'(

Offline NU

• **
เค้าให้เซ็กอินที่โรงแรมอะไรกี่โมงนะรับ

• *
 วันนี้หลัง 4 โมงเย็น เชคได้เลยครับ มีใครไปด้วย บขส แบบผมมั่งเนี่ย  ;D