Author Topic: แงๆ ยางโล้นเลย ทำไมมันหมดใวจัง  (Read 18447 times)

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
ถ้าจะขายก็บอกผมด้วยนะครับ เบอร์ติดต่อ ก็ 01-8402916 ชื่อ อาร์ต นะครับ
แล้วที่บอกว่าเป็น US Spec นี่เป็นรถพวงมาลัยซ้ายรึเปล่าครับ

Offline Yim_E33_Galant

• Group N Racer
  • **
  • ถึงจะเก่า แต่ก็กรรมพันธุ์เดียวกับ Evo
เอ ทำไม Trueno มีไฟท้าย Levin อ่ะ งงๆๆๆครับ แต่นั่นมันท้าย Levin นา (ดู Initial D บ่อยอ่ะครับ)

pix

• Guest
US Spec ครับ หน้าตาคล้าย Levin แต่ไม่เหมือนซะทีเดียว