Author Topic: /*/*/*/ ยาอกะจนวชกุทนคไปนิกขว้านอ่กนัวง่แข อีกครั้ง \*\*\*\*\  (Read 29813 times)

Offline NocH

• Amateur Racer
  • *
  • newbie drifter....
งะอดไปอะ เดินไม่ได้อะ(เมื่อวานตีแบดแล้วขาพลิกครับ เศร้า) ไว้เจอกันวันอาทิตย์แล้วกันครับ
WHITE TRD 3000GT SUPRA

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 แหม่..... ท่านนักเที่ยวทั้งหลาย.......   :o

Offline iamtul

• G'Day Mate
เมื่อคืนมีการโชว์ระเบิดพลีชีพของนายนครด้วย

ยอมพลีชีพเพื่อความฮาของพี่น้อง

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
No pics dude
Tul's Nikon  battery are exhausted before doing anything
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline SKMO

hell, Mook said u guys had a good time. and Tong print out what Korn said...................... ;D

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!

เอาวันศุกร์นี้ดีมั้ยครับ

เชิญคนที่สนใจทั้งหลายมาด้วยกันเลยนะครับ จะได้รู้จักหน้าค่าตากันก่อน วันงานจะได้ไม่เก้อ
ซึ้งคะ ไม่รู้ทำอะไรผิด  ปล่อยให้กวางกับแฟนรอเก้อจนถึง 3 ทุ่ม สุดท้ายก็ไม่มา   ขอบคุณคับพี่ๆracing-club จะได้รู้ว่านิสัยอย่างนี้กัน
« Last Edit: November 19, 2005, 06:49:35 pm by taohookung »
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
everybody are welcome. come by, and get to know us. we are fun to be around with.(ting tong)  :D
ถ้าไม่อยากให้ไปด้วยหรือลำบากใจ ก็น่าจะบอกกันตรงๆ  อุตส่าห์ไปสั่งทำสติ๊กเกอร์มาให้พี่ๆดู มันเสียความรู้สึกมากๆ
ขอโทษพวกพี่ที่กวางไปรบกวนค่ะ

so sorry to disturb you
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

kwang

• Guest
เนี้ยหรอชมรมคนรักรถ    ที่ทำอย่างนั้นเมื่อคืนกวางว่ามันไม่ใช่ไอเดียพี่ๆทุกคนหรอก  มันเป็นบางคน  กวางเชื่อว่ายังมีคนที่ดีๆอยู่ ที่เป็นลูกผู้ชายพอในคลับแห่งนี้

ถ้าวันพรุ่งนี้brc ไม่อยากจะรู้จักกวางอีกก็บอกมานะคะ   จะได้ไม่ไปเก้ออีก     ขอโทษจริงๆถ้ากวางทำอะไรไม่ดีลงไป  ขอโทษพันหนเลย

kwang

• Guest
o.k.... i am the one who wanna talk with all of you about the car, cos i like speed, i like drifting.
so sorry to disturb pee pee racing-club.    now i know my position. i am too new here.

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
เออ.......มันเกิดอะไรขึ่นเหรอครับ ผมว่าใจเย็นๆก่อนน่ะครับ เดี๋ยวคงมีใครมาอะธิบายน่ะครับ ใจเย็นน้า
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Offline iamtul

• G'Day Mate
ท่าทางจะมีอะไรเข้าใจกันผิดแล้วมั๊งครับ
 ???

เมื่อคืนพวกผมก็ไปมีทติ้งกันที่ร้ายเบอร์เกอร์คิง MARKET PLACE ทองหล่อกัน เพียงแต่อากมีการคลาดเคลื่อนเรื่องเวลากันนิดหน่องเนื่องจากปัญหาด้านการจราจร แต่ก็มีคนไปกันหลายคนครับ (ซึ่งทั้งหมดเป็นหน้าเก่าที่เคยเจอกันหมดแล้ว )

ในนี้คนที่เล่นกันส่วนใหญ่โตๆกันทั้งนั้นแล้วครับ คงไม่ใช่เรื่องสนุกหรอกที่จะต้องคอยมาแกล้งกัน เล่นบ้าๆบอๆกันกันเรื่องพรรนี้

การที่มีคนใหม่ๆเข้ามาในบอร์ดทุกคนในนี้ดีใจทั้งนั้นครับ เราไม่ใช่กลุ่มที่ต้องมานั่งปิดกั้นคนอื่นๆที่จะเข้ามาใหม่ หรือจะต้องมีการรับน้องกันกันเรื่องราวแบบนี้

เมื่อคืนที่ไปกันทุกคนนั่งคุยกัน เล่นกันทั้งนั้น อย่าหาว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยครับ มีการคุยเล่นกัน เเซวกันทุกครั้งว่าคนไหนคือคนที่จะมาเพิ่ม ทุกคนก็นั่งรออยู่ครับ(เพราะเบื่อที่จะมีแต่คนเก่าๆคุยกัน) ถ้าไม่เชื่อผมไม่เป็นไรครับ เมื่อคืนที่ไปกันมามีคนดังนี้ ลองถามดูก็ได้ครับ

1. พี่ท็อป (มาจากชลบุรีนะ)
2. นัท(นี่ก็ชลบุรีเหมือนกัน)
3. พี่โจ
4. ผม
5. นคร
6. น้องนัท (แฟนนคร)
7. ต๋อง
8. น้องมุก(แฟนต๋อง)

ทั้งหมดอยู่กันจนเกือบ 5 ทุ่มครับ แล้วไปต่อกันที่ถนนเชื้อเพลิงถึงร้านปิด เรื่องพวกนี้ไม่รู้จะอำกันไปทำไมครับ

ถ้ายังไง พรุ่งนี้ที่สนามไปหาพวกผมได้ครับ คงอยู่กันแถวๆรถนคร (S 15 ท้าย 200 SX หรือ 200SX หน้า S15 ก็แล้วแต่จะเรียกครับคันสีแดง)

Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
ก็ไปกันนะครับ
งงอย่างแรง ???
SMARTTIRE

Offline NocH

• Amateur Racer
  • *
  • newbie drifter....
อะไรกานกวางใจเย็นๆนะครับ
WHITE TRD 3000GT SUPRA

Offline SKMO

« Last Edit: November 20, 2005, 01:22:11 am by SKMO »