Author Topic: /*/*/*/ ยาอกะจนวชกุทนคไปนิกขว้านอ่กนัวง่แข อีกครั้ง \*\*\*\*\  (Read 29812 times)

Offline SKMO

• Authentic Drifter
Mr. Korn, you are funny................................ ;D

i wanna go.................................. :'(

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
อยากไปกินเบอร์เกอร์คิง แต่อยากดูสาว ทำไงดี  ???
ชีวิตนั้นต้องเลือกสิน้ะ

งั้นเลือกกินดีกว่าหวะ มาร์เกต เพลส อีก เสียง
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

there'r lots of Hi-So female at Market place. just sit in front of the Starbuck and act kool, act like you rich, have $, own the place, ect.  ;)

กวาง

• Guest
taohookung na ka ..... market place ทองหล่อกี่โมงคะ?    ผู้หญิงไปได้ป่าว ???    

everybody are welcome. come by, and get to know us. we are fun to be around with.(ting tong)  :D

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
ค่ะ :D   แต่ว่าไปเจอกันกี่โมงดีคะ?
« Last Edit: November 17, 2005, 07:03:59 pm by taohookung »
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline iamtul

• G'Day Mate
เพื่อนๆเป็นห่วงกันทุกคนเลยนะเนี๊ย...หึหึ :o
อัพปายยย...

ปล. จะไปที่ไหน ก็ขอแผนที่ด้วย ไปไม่ถูก ;D ;D ;D

อึ้มมมม น้ารู้จักซอยทองหล่อป่าวหละครับ ถ้าเข้าจากสุขุมวิทก็อยู่ขวาครับ กลางๆซอย ถ้าเข้าจากดพชรบุรีก็อยู่ซ้ายครับ เป็น Shopping Mall มีป้าย market place อยู่ข้างหน้าครับ ถ้าไปไม่ถูกก็หลังไมค์เหมือนเดิมครับพี่

;D ;D ;D

กี่โมดีพี่ เอาซัก 6 โมง ทุ่มนึงดีไม๊  มากันได้ทุกคนครับเพราะผมก็คงเอาช้างเท้าหน้าไปด้วย

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
ไอ้คนที่พิมมาเยอะๆนั้นแหละ ท่านประธานเกียคลับ

สรุปไปมาเก็ตเพสสสสสส
สักทุ่มนึงละกันน้อ ไปมาเก็ตเพสอาจต้องไปเฝ้าร้านต่ออีก

ปล.ถ้ามีช้างก็ต้องเป็นควานช้างสิ 8)
SMARTTIRE

ไอ้คนที่พิมมาเยอะๆนั้นแหละ ท่านประธานเกียคลับ

สักทุ่มนึงละกันน้อ ไปมาเก็ตเพสอาจต้องไปเฝ้าร้านต่ออีก

ปล.ถ้ามีช้างก็ต้องเป็นควานช้างสิ 8)

;D

Mini still open?. wow!  ;D

mouth good na mung! (ควานช้าง)  

can someone print this page its gonna be a History making.  ;D

TopDMC: สุขุมวิท 55

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing

ปล.ถ้ามีช้างก็ต้องเป็นควานช้างสิ

สรุปราวๆทุ่มนึงน้ะหน้า Burger King แล้วกัน
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ นี่ไม่ใช่ มีตติ้ง DMC น้ะ คืออยากเจอคนที่ดริฟท์กันหนะครับ มาพบปะพูดคุย เห็ฯหน้าค่าตากันบ้างแค่นั้นแหละจ้า

แล้วก้อ ที่พิมมาเยอะๆ นี่ชื่อต๋อง ที่ขับ สกายไลน์ 2 ประตูหนะเหรอ  ;D ;D ;D (ได้ข่าวซุบซิบด้วยว่าเค้าถอด Banana Wing เพราะ... )

เอ็งจะเป็นควาญช้างเหรอว่ะ นคร
คิดดีแล้วเหรอที่พูดออกมาหนะ
นี่เอ็งเซ็น ใบมรณะบัตร ตัวเองเลยน้ะเนี่ย 555
« Last Edit: November 18, 2005, 09:10:07 am by Joe »
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline iamtul

• G'Day Mate

สรุปราวๆทุ่มนึงน้ะหน้า Burger King แล้วกัน
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ นี่ไม่ใช่ มีตติ้ง DMC น้ะ คืออยากเจอคนที่ดริฟท์กันหนะครับ มาพบปะพูดคุย เห็ฯหน้าค่าตากันบ้างแค่นั้นแหละจ้า
DMCคืออะไรอ่ะพี่ ยุบไปแล้วไม่ใช่เหรอ

;D ;D ;D
แล้วก้อ ที่พิมมาเยอะๆ นี่ชื่อต๋อง ที่ขับ สกายไลน์ 2 ประตูหนะเหรอ  ;D ;D ;D (ได้ข่าวซุบซิบด้วยว่าเค้าถอด Banana Wing เพราะ... )

เอ็งจะเป็นควาญช้างเหรอว่ะ นคร
คิดดีแล้วเหรอที่พูดออกมาหนะ
นี่เอ็งเซ็น ใบมรณะบัตร ตัวเองเลยน้ะเนี่ย 555

เก๋าๆ กันทั้งน้าน พวกเกียคลับเนี่ย

;D ;D ;D

Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
O.K.  CONFIRM,  7PM., STARBUCK, MARKET PLACE,  THONGLOR( Sukumvit55 )
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline Meister S13

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ใครมีหมวกกันน็อก เย็นนี้ช่วยเอาไปฝากไอ้นครด้วยนะครับ กลัวมันจะหัวเเตก

Offline Joe

Posted by: taohookung  Posted on: Today at 11:01:10  
O.K.  CONFIRM,  7PM., STARBUCK, MARKET PLACE,  THONGLOR( Sukumvit55 )  

NO NO NO Burger King not Starbug

ทันมั้ยเนี่ย