Author Topic: /*/*/*/ ยาอกะจนวชกุทนคไปนิกขว้านอ่กนัวง่แข อีกครั้ง \*\*\*\*\  (Read 29811 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
แปลว่า อยากชวนทุกคนไปกินข้าวก่อนแข่งกันอีกครั้ง
เหมือนเคยๆกันไงครับผม

วันเวลาก็วันศุกร์ แล้วกัน
คราวนี้อยากไปแนว mega Dance หงะ ไปที่ไหนดี ใครใคร่เสนอบ้าง (อยากดูสาว  ;D )
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline Meister S13

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ดีครับ ห่างหายบรรยากาศเช่นนี้มานาน

เอาวันศุกร์นี้ดีมั้ยครับ

เชิญคนที่สนใจทั้งหลายมาด้วยกันเลยนะครับ จะได้รู้จักหน้าค่าตากันก่อน วันงานจะได้ไม่เก้อ

ส่วนเรื่องสถานที่ลองเสนอกันมาเเล้วกันครับ

อ้อ..พี่โจครับ เอาห่างๆจากพระราม 5 หน่อยก้อดีครับ  ;D ;D ;D

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
สนใจค่า ;)     ที่ไหนดีคะ?  liberty แจ่ม? เบียดไป    บอกกันด้วยนะคะพี่  
 กวางแนะนำที่ we-za เอกมัย  สาวน่ารักค่ะ :D
« Last Edit: November 16, 2005, 02:51:16 pm by taohookung »
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline iamtul

• G'Day Mate
ใครก็ได้ช่วยเลือกที กูไม่ได้เที่ยวนานแล้ว

บอกเนิ่นๆนะจะไดขอวีซ่าก่อน

;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline SKMO

WHAT THE?, WHO THE?, HOW COME THE?.

I WANNA GO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
Posted by: SKMO  Posted on: Today at 15:55:02  
WHAT THE?, WHO THE?, HOW COME THE?.

I WANNA GO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  

your turn on Jan 2006 DUDE!!!
see ya
« Last Edit: November 16, 2005, 04:42:46 pm by Joe »
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

ice

• Guest
ร้านBLURเพรชบุรีคับปิดตี4เมกาแดนซ์ให้ขาลากเลยคับพี่ ;D

Offline SKMO

แปลว่า อยากชวนทุกคนไปกินข้าวก่อนแข่งกันอีกครั้ง
เหมือนเคยๆกันไงครับผม

วันเวลาก็วันศุกร์ แล้วกัน
คราวนี้อยากไปแนว mega Dance หงะ ไปที่ไหนดี ใครใคร่เสนอบ้าง (อยากดูสาว  ;D )

good the you end the word with " (อยากดูสาว  ;D ) "

cuz, at first, it sound like " Hey guys!, lets all go Dancing! "  ;)

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
มาขอเสนอเป็น
1. รีสอร์ท
2. เปียโน
3. ฟอเต้
4. คาริเบี่ยน
5. เนเวอร์แลนด์

บอกแล้ว"ความเก๋ามันต่างกัน"  8)
SMARTTIRE

Offline Joe

Posted by: Korn  Posted on: Today at 01:40:48  
1. รีสอร์ท
2. เปียโน
3. ฟอเต้

บอกแล้ว"ความเก๋ามันต่างกัน"    

กู print เรียบร้อยแล้ว
เดี๋ยวจะเอาไปแปะหน้า ร้านที่พระราม 3 ในเร็ววัน หึๆๆๆๆ

สำหรับคนอื่นๆ เตรียมซื้อพวงหรีดไปงานมันได้เลย เคี๊ยกๆๆๆ  ;D

1. รีสอร์ท
2. เปียโน
3. ฟอเต้

บอกแล้ว"ความเก๋ามันต่างกัน"  8)

ตัวมันเองแหละเก๋าพอรึเปล่า ทางนี้เคลียได้อยู่แล้ว
(เตียมกันไปคนละหมื่นได้เลยไส้ไหลแน่)
 ;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "

Offline Joe

เสนอ market place
         J-avenue

กินกันดวกดี แล้วก้องบใครงบมัน  ;)

เอา 2 ที่นี่แหละน้ะ แล้วหลังจากนี้ใครจะไปต่อไหนก็ตกลงกันอีกที (น้ะจ๊ะ นคร)

สถานที่อยู่ใจกลางเมือง คงไม่บ่นกันนา
อยู่ในซอยGold Handsome นี่เอง
« Last Edit: November 17, 2005, 10:06:26 am by Joe »

เอากี่โมงดีครับ

vote J-avenue ครับ market place ครั้งล่าสุดไปมาสาวๆไม่ค่อยมีเท่าไหร่

;D ;D ;D

Offline Meister S13

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ผมโหวต Market Place เเล้วกันครับ  นั่งสบายกว่า ไม่พลุกพล่าน  

ที่สำคัญจอดรถสะดวก นั่งชมรถสวยๆกันได้

ส่วนไอ้คนที่บอกว่า " ความเก๋ามันต่างกันน่ะครับ "  ถ้าเป็นไปได้ วันที่เค้านัดกันเนี่ย

มรึงช่วยกรุณาไปคนเดียวโดยไม่ต้องมีองครักษ์ติดตาม เอ้ยๆ พิมพ์ผิด

มรึงช่วยกรุณาไปคนเดียวโดยไม่ต้องมีช้างเท้าหน้านำไปได้มั้ยวะ ลองดู

ถ้าทำได้ผมเเละชาวดริฟท์ทุกคนจะยอมรับว่าท่านนั้น " เก๋าจริงๆ "

ไม่ต้องไปถึงไอ้เนเวอร์ลงเนเวอร์เเลนด์อะไรนั่นหรอกครับ

เเค่มาโดยไม่ต้องมีผู้คุมก็เยี่ยมเเล้วนะครับ

จะรอดูครับ คุณนักดริฟท์สไตล์ตี๋หล่อ :D :D  ;D

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
เพื่อนๆเป็นห่วงกันทุกคนเลยนะเนี๊ย...หึหึ :o
อัพปายยย...

ปล. จะไปที่ไหน ก็ขอแผนที่ด้วย ไปไม่ถูก ;D ;D ;D
« Last Edit: November 17, 2005, 12:14:10 pm by TopDMC »