Author Topic: mitsu only ก็ห่วย  (Read 14950 times)

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
mitsu only ก็ห่วย
« on: November 14, 2005, 07:00:28 am »
ให้ตั้ง senser ลิ้นเร่ง บอกอาการรถแล้วว่า รอบมันชิพเองเหมือนเกียร์เปลี่ยนขึ้นลง ตั้งด้วยมินิคอมเลย ลองจนหมดน้ำมันไป หลายบาท ใช้ได้ครับ พอออกจากอู่ลากรอบเป็นเหมือนเดิมครบทุกอาการ ทำเองดีกว่าวะเรา ไปหาน้องแถวบางบัวทอง ลองให้ทำใหม่
 น๊อตล็อคsevser มี 2 ตัวขันตัวเดียว
ลบความจำกล่องก็ไม่ทำ นีบอกว่าmitsu only  ฮ่วยแตกเอ๋ย นึกแล้วไอ้พวกวางแรง ดีแต่คุย 1 ชม.ในอู่รถมากันตรึมครับ รู้ไหมมาทำไม มาแก้อาการเดิมที่ไม่หายครับ นึกแล้วซุบซิบกันกันระหว่างช่างกับเจ้าของที่ ชื่อแก้ว ไม่หายแน่ ขอบคุณ คนผ่านทางที่ช่วยดูแลให้ครับ ???
knock..out