Author Topic: Mitsu Galant GLSi ตัวเก่าที่มีจุกไฟหน้ารถ  (Read 18484 times)

VX-S

• Guest
ขอโทษครับ รูปใหญ่ไปหน่อย  รถผมยังใช้สปริงเดิมอยู่ครับ ไม่ได้โหลดเพราะใช้งานอยู่ต่างจังหวัด
ถ้าน้องจะโหลด แนะนำหาสปริงโหลดตรงรุ่นใส่ดีกว่า  เรื่องชุดแต่งต้องใจเย็นๆนะครับ
ค่อยๆหาที่สภาพดีจริงๆ หรือได้สีเดียวกับรถเรายิ่งดีผมเคยเห็นบางคนซื้อมาไม่ต้องทำสีก็มี
ในคลับ GALANTVR4CLUB.COM ก็มีคนหาของขายอยู่หลายคน ค่อยๆดูนะครับอย่าใจร้อน
แต่งไปเรื่อยๆแล้วก็ศึกษามัน แล้วน้องจะรัก VR4

Offline NAKORN66

• Amateur Racer
  • *
  • WildBoar Project!!!!
ตอนนี้ผมกำลังเร่งหา สปริงแต่ง อยู่อะงับ มีพี่คนนึงเค้ามาจะขายให้ 12000 แพงจัง หรือเค้าหมายถึง สปริง+โช๊ค ละงับนั่น???

หรือผมควรจะเปลี่ยนสปริง+โช๊คไปเลยดีคับพี่?
WildBoar Project!!!! LIBRUS EX MORTIS!!!

Offline Amp

• Amateur Racer
  • *
ใจเย็นๆครับ อย่ารีบร้อน เดี๋ยวจะปวดหัวทีหลัง
ค่อยๆดู ศึกษาไปก่อนครับ รีบๆซื้อๆแต่งๆ ผมก็เคยปวดหัวมาแล้ว