Author Topic: สนามโกคาร์ทอยู่ที่ไหน  (Read 15248 times)

Porscheto

• Guest
สนามโกคาร์ทอยู่ที่ไหน
« on: October 24, 2003, 12:23:51 pm »
บ้านผมอยู่แถวดอนเมือง จะไปเล่นโกคาร์ทได้ที่ไหนบ้างครับ แล้วโดยทั่วๆไปตามสนามจะคิดค่าเล่นโกคาร์ทอย่างไรบ้าง ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:สนามโกคาร์ทอยู่ที่ไหน
« Reply #1 on: October 26, 2003, 02:27:31 pm »
สนามที่ผมว่าน่าไปที่สุดคือ BRC ครับ อยู่ด้านหลังห้างซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์

ราคาไม่ทราบเหมือนกัน เดาว่าสัก 400 บาทครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride