Author Topic: ห้อง Autocross นี้โครตเหงาเลยว่ะพี่น้อง  (Read 14605 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
 ;D อิอิ เห็นคนเล่นกันเยอะ แต่ทำไมมันเงียบกันหมดวะ ฮ่าๆ ๆ ๆ

หรือว่ามันเล่นกันเยอะเกินไป ชอบแบบเก่าๆ อย่างที่ผมจัดกันไหม
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline danaidai

• Sr. Member Professional Driver
  • I'm in Shanghai
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ฮ่าๆๆ ;D ไม่เคยไปแบบที่พี่จัดแต่เคยเห็นฝังสนามจากในหนังสือพี่ อ่า...ผมว่าผมน่าจะชอบมากกว่าที่จัดอยู่ตอนนี้นะ  ::) ถ้ามีอีกก็เยี่ยมเลยครับ  

SW388

• Guest
อิอิ อุอุ อะอะ
:D
pomgambino@thai.com

Offline กู้

• Amateur Racer
  • *
  • This is a Porsche, isn't it?
น่านสิครับ...ผมก็ว่า
เอาเป็นว่าถ้าที่ Savannah มีความเคลื่อนไหวอะไร จะรายงานให้ทราบนะครับ จะได้ไม่เหงากัน
แต่ตอนนี้คงยังไม่มีอะไร เพราะประธานของคลับที่จัดงานเค้ามีอันเป็นไปซะแล้ว :-\

แล้วก็เห็นด้วยอีกคนครับที่พี่จะจัดงานแบบของพี่ แบบเก่า ผมเคยไปแต่ไม่เคยลงน่ะครับ :P

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• Group N Racer
  • **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
อยากไปงานที่พี่จัดมากๆๆๆๆๆๆเลยครับ  เมื่อก่อนยังเข้าวงการไม่ทันเลย

ตอนนี้อยากเล่นงานแบบพี่อะ  GYM ตอนนี้มีแต่สนามที่ต้องดึงเบรกมือช่วยทั้งนั้นเลย
รถโทรมกันพอดี......... :P
I really really love driving.....

Offline Yim_E33_Galant

• Group N Racer
  • **
  • ถึงจะเก่า แต่ก็กรรมพันธุ์เดียวกับ Evo
อยากไปดู แต่สนามแต่ละที่ไกลจัง แถมยังขับรถไม่เป็น (ฝันว่าสักวันจะเอา Galant ลง แต่พอพ่อบอกจะสอนขับรถ ผมก็ปอดแหกอยู่ดี)

แหง่ว

• Guest
ถ้าพี่จัด ผมจะไปเล่น

ผมชอบความเป็นกันเองมากกว่าครับ