Author Topic: ขอความคืบหน้างานดริฟท์ปีหน้าด่วนด้วยนะครับ  (Read 5392 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ใครทราบรายละเอียดขอให้รีบโพสบอกเลย จะได้เร่งทำรถ เตรียมยาง ฯลฯ หลังปีใหม่นี้ผมก็จะเข้าอู่จัดทรงรถใหม่หมด รู้แค่ว่างานของ Tunespeed สนามแรกจัดเดือนมีนาคม แล้วช่วงระว่าง 2 เดือนนี้พวกเราไปเล่นที่ไหนกันหรือเปล่า ถ้ารถเสร็จจะไปร่วมสนุก แต่ถ้าไม่ก็ขอเป็นผู้ชม

อืมม เปลี่ยนสีดีหรือเปล่าหว่า ถ้าดี จะเอาสีอะไรล่ะ ไอ้แดงทับทิบของเดิมนี้แต่งยากจัง
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

เอก รุ้ง

• Guest
ทำสีขาวคับพี่เปิ้ลๆ  คาดติ๊กเกอร์เหมือน โปรเจค มิว  ผมอยากมานานแล้วง่ะ  :'(

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
เอกมันประทับใจอะไรกับรถคันนี้นักก็ไม่รู้นะ

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
แปลงหน้าเลยครับพี่เปิ้น  ผมเคยเห็น 180sx หน้า Cefiroในหนังสือ Auto.. เล่มเก่าๆ ครับ  พี่เปิ้นเอาหน้า Skyline แปลงใส่เลยพี่  อิอิอิ อยากเห็น ;D
เรารักในหลวง

• don't let your fear stand in the way of your dream
ผมชอบเซฟิโรที่แปลงหัว 32 ใส่ครับ แต่ไม่รู้หาของยากหรือเปล่า เบ็ดเสร็จจะตกเท่าไหร่ก็ไม่รู้ ใครมีรายละเอียดช่วยบอกที

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

เอ เซฟิโรหัว 180SX นี้ผมนึกไม่ออกเลยว่ะ ช่วยหาภาพมาชมหน่อยสิ เผื่อปิ๊ง
« Last Edit: December 31, 2004, 01:30:10 pm by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Joeunlock

• Guest
cef หัว 180 มันคเพราะผมดู S13 ที่เค้าแปลงมา ขนาดว่า หน้าตา คล้ายๆ เซฟยังตลกเลย เพราะหน้ามันแบนกว่าหนะครับ แล้วก็ มันลาดกว่า ยิ่ง 180 หรือ 200 ยิ่งดูลาดกว่าอีก เกรงจะไม่เข้ากันหนะครับ

ส่วน R32 ที่เคยคุยกับพี่เมื่อ นานมาแล้ว รู้สึกคุยกัน อยู่ที่ หมื่นกว่า ถึง 2 ต้นๆ ใช่ป่าวครับพี่ ไม่แน่ใจเลยเชียว

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
3200sx
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

โห คันบนแม่งแรงว่ะ ผมว่าไม่เข้ากันเท่าไรนะ เอามาสวมเซฟิโรจะเข้ากว่า เห็นมาแล้ว นานมาแล้ว สวยดี สีขาวเหมือนกัน

เอก รุ้ง

• Guest
Posted by: nungcmk  Posted on: 31 December, 2004, 06:58  
เอกมันประทับใจอะไรกับรถคันนี้นักก็ไม่รู้นะ  

สติกเกอร์มันดูสะอาดๆดีง่ะพี่

ปีนี้ถ้าเปี่ยนสีรถจะเปี่ยนเปนสีขาว  ทำลายโปเจคมิวดีก่า   :-*

Posted by: nungcmk  Posted on: 31 December, 2004, 06:58  

สติกเกอร์มันดูสะอาดๆดีง่ะพี่

ปีนี้ถ้าเปี่ยนสีรถจะเปี่ยนเปนสีขาว  ทำลายโปเจคมิวดีก่า   :-*

เพราะว่าปัจจุบันรถมันเลอะมากเลยไง ฮ่าๆ ๆ ๆๆ