Author Topic: การแข่งขันรายการ M max&Tunespeed Speed Party สนามที่6  (Read 2481 times)

tunespeed

• Guest
วันอาทิตย์ที่ 17 ต.ค. 2547 รายการ   M max &Tunespeed  Speed  Party  สนามที่ 6
(สนามBRC)  หลังซีคอนสแควร์  เวลา  7.00 น. -  19.00 น.
มีการแข่งขัน Gymkhana  Drif  Drag Racing

ติดตามรายละเอียดได้ที่  www.tunespeed.com [www.tunespeed.com

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ได้เลยน้อง (เจ้าพีร์ หรือเจ้าเอกหว่า)

พบกันชัวร์ ดริฟท์กระจุยกระจายแบบไม่เกรงใจใคร รถพร้อมมากๆ แล้ว ค้ำแม่งจนจะเต็มคันไปหมดแล้วอ่ะ อิอิ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

เอก รุ้ง

• Guest
น้องผมคับพี่เปิ้ล  พอดีให้น้องเค้าโพสไปตามเวปต่างๆอ้ะพี่เปิ้ล

สนามนี้ยังไงมาเล่นกันเยอะๆนะคับ  เพราะปีหน้า จะเริ่มการแข่งขันในรายการ Thailand D1 อย่างจริงๆจังๆแล้วอ้ะครับ  โดยคราส  ผมแบ่งให้คร่าวๆ  ในปีหน้าให้ก่อนแล้วกันครับ

ส่วนเรื่อง UK D1กับเรื่องแบ่งคลาส  ติดตามได้ที่

http://www.tunespeed.com/forums/index.php?topic=1264.new#new

www.tunespeed.com