Author Topic: สอบถามเกี่ยวกับเทอร์โบครับ  (Read 2259 times)

x

• Guest
เทอร์โบของ rb25 นี่เป็นแบบบอลแบริ่งหรือเปล่าครับ?

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เทอร์โบตัวที่เป็นบอลแบริ่งนี้จะต้องมีใบไอดีสีดำครับ มันมาจากเครื่อง RB25DET ตัวที่อยู่ใน Nissan Skyline R33 GT-S เป็นเครื่องตัวสุดท้ายก่อนรหัส NEO ครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

x

• Guest
ขอบคุณครับ แล้วจากภายนอกถ้าไม่ดูที่ใบเราจะสังเกตตรงไหนได้อีกบ้างครับ แล้วจะเอามาชนกับใบ + โข่งไอเสียของเทอร์โบเครื่อง EJ20 ตัว 210 แรงม้าได้ไหมครับ