Author Topic: แฮะๆๆ มะได้มาขายของ มาให้ไปใช้บริการฟรีคับ  (Read 2880 times)

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
วันที่28 29 30 เดือนนี้ จะมีซุ้มมาจัดตรวจเช็ครถฟรีครับ
มาจากบริษัทที่ผมซื้ออะไหล่เค้าอยู่ครับ มีมาตรวจหลายรายการเลย
งานนี้ตรวจสอบฟรีหมดครับ ใช้เครื่องมือดีๆเช็คให้ครับ
ที่ร้าน Eagle Store พระราม3 ครับ
ตั้งแต่เก้าโมงเช้า ถึงหกโมงเย็นครับ

;D
ดีและฟรีจึงบอกต่อ

ขอบคุณงับ 8)
« Last Edit: September 22, 2004, 12:14:56 pm by Nakorn »
SMARTTIRE

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อืมม แหม เช็คตั้งเยอะแยะ ถ้าเจอข้อบกพร่องก็น่าจะซ่อมให้ด้วยสินะ อิอิ

รถดริฟท์ผมสวิทช์กระจกไฟฟ้ารวนๆ ครับ คือมันใช้งานได้ปกติดี ผมแร่ด เอาสเปรย์ล้างคอนแทคสวิทช์ไปฉีดเล่น แล้วมันก็เปิดกระจกไม่ได้เลย แต่แล้วจู่ๆ ในงานวันดริฟท์ มันก็เกิดใช้งานได้ตามปกติ พอถึงบ้าน มันก็ใช้ไม่ได้อีกแล้ว

งงว่ะ แบบนี้เช็คได้ไหมครับ

อีกอาการ
- รอบเดินเบาขึ้นๆ ลงๆ เป็นๆ หายๆ ด้วยสิ

ผมจองคิวกลางวันวุ้ย ใครจะไปวันไหนนัดกันมา ไปกินข้าวแถวนั้นกัน ให้เจ้าของอู่มันเลี้ยง เย้ๆ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
รถเดิมๆไปเช็คได้เป่าอ่ะพี่นคร ::) อิอิ
« Last Edit: September 22, 2004, 02:42:38 pm by ><' I'M AeE~CraZy~iN~ViPeR><' »
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม