Author Topic: โทรศัพท์ โทรฟรี มีรายได้ ให้สวัสดิการ สนใจรีบอ่านนะคะ  (Read 2758 times)

อีฟคะ

• Guest
คุณคงไม่อาจปฎิเสธได้ว่า คุณไม่มีโทรศัพท์มือถือ จริงไหมคับ

ในปัจจุบันกล่าวได้ว่า "มือถือเป็นสิ่งที่จำเป็นในชีวิตประจำวันไปแล้ว" แต่ท่านทราบหรือไม่ว่าค่าโทรศัพท์มือถือเฉลี่ยต่อคน ต่อเครื่อง เท่าไหร่คับ

ผลการวิจัยพบว่า 1 คนจะมีค่าใช้จ่ายเกี่ยวกับค่าโทรศัพท์ประมาณเดือนละ 300-500 บาท     แล้วคุณหละครับใช้เดือนละเท่าไหร่....

ปัจจุบันนี้คุณจ่ายค่าโทรศัพท์ ผู้ให้บริการเคยคืนเงินให้กับคุณไหมครับ หากว่าเป็นส่วนลดก็จะเป็นเกมส์การตลาดซะส่วนใหญ่จริงไหมครับ

หากมีใครสักคนบอกคุณว่า ใช้โทรศัพท์ "ฟรี"
แล้วยัง มีรายได้ จากการใช้โทรศัพท์คุณคงจะ
บอกคนเหล่านั้นว่า "บ้า"

แต่นี้คำเรื่องจริงครับ หากคุณอยากรู้คำตอบ 5 นาทีคงไม่     เสียหายกับการเรียนรู้จริงไหมครับ ?

ธุรกิจนี้ก็คือ

การใช้โทรศัพท์เครือข่ายมือถือเพื่อประชาชน ประการแรกคุณจะได้รับค่าโทรศัพท์ที่ราคายุติธรรม ค่าโทรตามจริง ซึ่งเครือข่ายครอบคลุมทั่วทั้งประเทศ โดยบริษัท ฟรีเน็ค คอร์เปอร์เรชั่น ร่วมกับ กิจการร่วมกการค้า Thaimobile ภายใต้การกำกับดูแลของ (TOT)บริษัท ทศท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)และ(CAT telecom)การสื่อสารแห่งประเทศไทย
โดยมีธนาคารนครหลวงไทยในพระบรมราชูปถัมภ์คอยอำนวยความสะดวก
ได้จัดทำโครงการ "การใช้โทรศัพท์เคลื่อนที่ในกลุ่มลูกค้าองค์กร"

ระบบสัญญาณ THAI MOBILE ในส่วนกรุงเทพและปริมณฑลเป็นคลื่น GSM1900 โดยส่วนต่างจังหวัด
ใช้เสาสัญญาณเดียวกับ AIS เพราะฉะนั้นแรงชัดชัวร์ๆๆหายห่วง !
หากคุณกังวลในเรื่องสัญญาณว่าชัดหรือไม่ เราให้ความมั่นใจกับคุณได้ด้วยเสาสัญญาณเดียวกับ AIS
และเพิ่มความมั่นใจขึ้นอีกโดยเราให้คุณทดสอบโทรฟรี !

จุดประสงค์หรือเป้าหมายที่แนะนำท่าน สามารถแบ่งออกเป็นระดับ เพื่อให้เข้าใจง่ายๆ ดังนี้

ระยะแรก : เพื่อ ลดรายจ่ายค่าโทรศัพท์ เนื่องจากมีรายได้จากค่าคอมมิชั่น

ระยะที่ 2 : หมดปัญหาเรื่องรายจ่ายค่าโทรศัพท์ เมื่อมีสมาชิกมากขึ้นก็สามารถใช้โทรศัพท์ "ฟรี" เนื่องจากรายได้จากค่าคอมมิชชั่น ก็สามารถเพียงพอต่อการจ่ายค่าโทรศัพท์

ระยะที่ 3 : เพื่อให้ท่านมีรายได้ นอกเหนือจากงานประจำ และไม่กระทบงานธุรกิจเครือข่ายของท่านที่ทำอยู่ เพราะว่าโทรศัพท์เป็นสิ่งที่ทุกคนจำเป็นต้องใช้ โดยเฉพาะผู้ที่ทำธุรกิจเครือข่ายด้วย และ หากสมาชิกมีจำนวนมากขึ้น ท่านก็จะมีรายได้
ศึกษาข้อมูลได้ที่ http://www.freenec.com/freenec.html#
หากท่านสนใจอยากได้รายละเอียดข้อมูลติดต่อ อีฟ 04-087-5837 http://freenec.co.th/club/067967391.php

คิดให้เร็ว อย่าช้า เพราะท่านกำลังจะรวยเป็น 2 เท่า