Author Topic: ฝากหา 200sx สภาพดีแต่งมาเต็มๆหน่อยคับ  (Read 17019 times)

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
where's tong anyway?. he's gone from the Community.

f'in big head!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ทำงานหาตังกินกาแฟอยู่พี่

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline SKMO

ต๋องจ้า

• Guest
ยังมีชีวิตอยู่สบายดีครับผม  เเต่ช่วงนี้เป็นคนบ้านนอกเต็มตัวเเล้วครับ ประกอบกับยุ่งๆนิดหน่อย เลยห่างจากโลกภายนอกไปบ้างครับ

ถ้าสนใจรถผมติดต่อมาได้เลยครับ 01-684-0044 ขอบคุณครับ ;) ;) ;)

i บ้านนอกกกกกกกกกกก!................................................................

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
damn home out!!!!
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

เจ็ดผิดไปแล้ว

• Guest
 tang mo  head   ;D

vd usa

• Guest
damn home out!!!!

man......... how can i forget about that.

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
ยังมีชีวิตอยู่สบายดีครับผม  เเต่ช่วงนี้เป็นคนบ้านนอกเต็มตัวเเล้วครับ ประกอบกับยุ่งๆนิดหน่อย เลยห่างจากโลกภายนอกไปบ้างครับ

ถ้าสนใจรถผมติดต่อมาได้เลยครับ 01-684-0044 ขอบคุณครับ ;) ;) ;)

อยู่บ้านนอกแถวไหนอ่ะ แล้วรถขายได้ยางงงอ่ะ ;D

Offline iamtul

• G'Day Mate

อยู่บ้านนอกแถวไหนอ่ะ แล้วรถขายได้ยางงงอ่ะ ;D
ตอบแทนมันเลยพี่
1. นครปฐม
2. รถยังอยู่ครับเนื่องจากไปลงหนังสือเล่มนึงเข้าคนเค้าก็เลย !!!!

???
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer

ตอบแทนมันเลยพี่
1. นครปฐม
2. รถยังอยู่ครับเนื่องจากไปลงหนังสือเล่มนึงเข้าคนเค้าก็เลย !!!!

???

ออ...กับตานครนะหรอ... 8)

sen

• Guest
มี 200 sx สีน้ำเงินอ่ะ สนใจป่าว 50 ต้นๆ tel 05-2229190

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/

ต๋อง  พี่จะขายรถให้เอาหรือเปล่า  เริ่มเบื่อแล้ว จะไปขี่รถสูงๆ
เรารักในหลวง

Offline NocH

• Amateur Racer
  • *
  • newbie drifter....
บ้านเดียวกับผมเลย นครปฐม งะ ;D
WHITE TRD 3000GT SUPRA

then u can have him teach u how to drift. he's one of the best. untill...................................... ;D

Offline Meister S13

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
until what kub P'Smith ?????? :D
« Last Edit: November 16, 2005, 12:01:35 pm by Meister S13 »