Author Topic: ขอขายอุปกรณ์การฝึกขับ gymkhana ครับ (มีรูป)  (Read 2218 times)

7020.00

• Guest
คือกรวยยางจราจรครับ เป็นกรวยยางสีส้มสะท้อนแสง ทำจากยางอย่างดี เหยียบไม่แตก สูง 50 ซม. ขายเพียงอันละ 100 บาท มีอยู่ 20 กว่าอัน

ขายถูกมากเลยครับ เพราะเคยซื้อมากะจะขายราชการ แต่มันเตี้ยไปเค้าเลยไม่เอา ก็เลยมาขายให้พวกเราถูกๆ ครับ เพราะผมเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ ปัจจุบันเห็นเค้าขายกันอยู่อันละ 200 กว่าบาทครับ และไม่แน่ใจว่าเป็นยางด้วย

คิดว่าอุปกรณ์นี้น่าจะเป็นประโยชน์กับคนท่อยากฝึก gymkhana หรือฝึกขับรถรูปแบบอื่นครับ

พร้อมส่งถึงที่ครับ
01-824-3583

7020.00

• Guest
ขายแล้วครับ

ต้องขออภัยท่านที่โทรมาด้วยนะครับ เพราะต้องเอาเงินไปใช้เดินทางช่วงปีใหม่ เลยรีบขายครับ