Racing Club World > Kid Zone

การโกนผมไฟ

(1/1)

H U S T 7 E R:
 พี่ๆคิดยังไงครับ  จำเป็นไหม? เค้าว่าโกนแล้วผมที่ขึ้นใหม่จะสวยจะดีกว่าจะดกกว่า

ตัวผมเองตอนเล็กๆก็ผ่านการโกนผมไฟมา แต่พี่สาวผมไม่ได้โกนทุกวันนี้ผมมันก็ปรกติดีนะครับ

เอาเป็นว่ามีเหตุผลทางวิทยาศาสตร์ไหมครับ?

ส่วนตัวผมถ้าจะโกนผมก็จะโกนเองเลย หรือไม่ก็ให้พระโกน....  ที่ให้พระโกนนี่ไม่ใช่ว่าเป็นศิริมงคลหรือว่าคลังอะไรนะครับ

แต่โดยสายอาชีพของพระเค้าต้องโกนหัวกันทุกเดือนอยู่แล้ว น่าจะมีความชำนาญมากอยู่

พี่ๆมีความเห็นอย่างไรครับ  ;D

O'Pern:
ลูกผมไม่ได้โกน ทุกวันนี้ผมสวยดี

มันน่าจะเป็นกุศโลบายอะไรสักอย่างนะ

รู้แล้วมาบอกผมด้วย ฮ่าๆ

H U S T 7 E R:
 เวรกรรม......  ;D

อืม..... จบแบบง่ายๆเลยคำถาม ฮ่าๆๆๆๆ  ;D

Navigation

[0] Message Index

Go to full version