Author Topic: ขายสปริงโหลดครับ ใครต้องการเข้ามาดู  (Read 1738 times)

Offline top

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
ใครต้องการสปริงโหลดก็มาโพสเอาไว้นะครับ ผมเพิ่งถอดออกจาก3ประตูของผมเองไม่รู้ว่าใส่รุ่นอะไรได้บ้าง เพราะผมเปลี่ยนช่วงล่างใหม่ให้สูงขึ้นเพราะเอาเข้าบ้านไม่ได้และอีกอย่างนึงผมอยากจะได้สไตล์ตูดโด่งๆอยู่แล้วเลยต้องถอดออกมา ใครจะซื้อก็มาโพสไว้นะครับ

Offline top

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
มีทั้งหมด 4 ตัวครับ เอาไปตัวละ350

Offline top

รับของได้แถวรามอินทราหรือย่านใกล้เคียงนะครับ สปริงยังสภาพดีทุกตัว ไม่มีล้าแน่นอนครับ โทรมาที่065488629นะครับ

Offline top

ยังไงก็ต่อรองราคากันได้ครับ ตามประสาชาวเรสซิ่งคลับ