Author Topic: โอเมก้าสาม.....  (Read 5450 times)

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
โอเมก้าสาม.....
« on: May 26, 2007, 01:02:10 am »
 เห็นในหนังสือเค้าแนะนำว่าให้ทานปลาแซลม่อน ลูกจะได้ฉลาดๆ

พ่อก็เลยพาแม่ไปกิน ( หมดกันเงินโอทีกรู ) พ่อก็จะกินด้วย จะได้ฉลาดขึ้นบ้าง ฮ่าๆๆๆ ;D

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
Re: โอเมก้าสาม.....
« Reply #1 on: May 26, 2007, 01:04:50 am »
ก็เลยเข้าทางแม่เค้านะครับ ของโปรดเค้าเลยครับ   :P

« Reply #2 on: May 26, 2007, 01:08:37 am »
อิ่มฮะ อิ่ม จานที่เห็นนี่จานที่สามครับ สองจานก่อนหน้านี้ตักมาเต็มๆมากๆเกรงใจเค้าจังเยย  ;D

ขอให้ได้สารอาหารเยอะๆนะครับคุณลูก  ;D

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
« Reply #3 on: May 26, 2007, 05:02:07 am »
ดูท่าแล้วน่าจะเป็นพ่อที่ดี... เอาใจช่วยวะนัท ขอให้ลูกสุขภาพดีๆ

หลานคลอดแล้วบอก อาๆ ลุงๆ ใน morning รอไปเยี่ยมอยู่

ว่าแต่ ฝากท้องไว้ที่ไหนวะ ? ? ?

« Reply #4 on: May 26, 2007, 12:32:25 pm »
ฝากท้องที่รามาหว่ะ  พอดีญาติๆฝากที่นั้นเยอะ แล้วเค้าบอกว่าเอาใจใส่ดีเลยไปฝากที่นั้น

ขอบใจมากเพื่อนฝูง เดี๋ยวลูกคลอดแวจะพาไปซิ่งที่ WANGAN ฮิฮิ้ว!!~  8)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #5 on: May 26, 2007, 02:35:52 pm »
บำรุงอาหารแล้ว อย่าลืมบำรุงจิตใจด้วย สำคัญกว่าอาหารเสียอีก

ภรรยาผมตอนตั้งครรภ์ชอบดูรายการก่อนบ่ายคลายเครียด ดูตลกติงต๊อง หัวเราไปเรื่อย ทั้งที่ก่อนนั้นไม่เคยดูมาก่อน

แนะนำเพิ่มเติม

ไปร้าน SE-ED หา CD เอาไว้ให้แม่ของลูกฟัง เป็นแบบบรรจุรวม 3 กล่อง เป็นเพลงคลาสสิคพวกบีโธเฟ่น บาค์ค ฯลฯ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

« Reply #6 on: May 27, 2007, 09:41:18 pm »
 ถ้าบีโธเฟ่น จัดให้เรีบยร้อยแล้วครับ  ;D

ช่วงนี้ถ้าผมจะฟังเพลงก็จะแอบฟังครับ ใส่หูฟังฟังมันคนเดียวเนี้ยล่ะ

ถ้าถามเอาสนุกก็อยากให้ลูกโตมาเฮฟวี่นะ เอาแบบเจ็ดขวบก็ไปดูคอนเสิตร์กับพ่อเลยอ่ะ  ;D

แต่นี้ความจริง  ผมคงไม่อยากได้ลูกที่ก้าวร้าวครับ เพราะฉะนั้นอะไรที่เป็นสิ่งดี ละเอียดอ่อน

เป็นประโยชน์ต่อการเจริญเติบโตก็จะพยายามหาครับ  ;D

Offline iamtul

• G'Day Mate
« Reply #7 on: May 28, 2007, 09:08:24 am »
ถ้าบีโธเฟ่น จัดให้เรีบยร้อยแล้วครับ  ;D

ช่วงนี้ถ้าผมจะฟังเพลงก็จะแอบฟังครับ ใส่หูฟังฟังมันคนเดียวเนี้ยล่ะ

ถ้าถามเอาสนุกก็อยากให้ลูกโตมาเฮฟวี่นะ เอาแบบเจ็ดขวบก็ไปดูคอนเสิตร์กับพ่อเลยอ่ะ  ;D

แต่นี้ความจริง  ผมคงไม่อยากได้ลูกที่ก้าวร้าวครับ เพราะฉะนั้นอะไรที่เป็นสิ่งดี ละเอียดอ่อน

เป็นประโยชน์ต่อการเจริญเติบโตก็จะพยายามหาครับ  ;D

แนะนำแยกพ่อออกมาเลยครับ เดี๋ยวเป็นตัวอย่างที่ไม่ดี กับลูกครับ

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

« Reply #8 on: May 28, 2007, 11:10:51 pm »
น่าจะเป็นประโยชน์กับลูกอย่างแรงครับ ฮ่าๆๆๆๆ

แล้วพี่ตุลนี่เม่อไรจะเอาซักคนครับ ฮ่าๆๆๆๆ พี่โจด้วย... ฮ่าๆๆๆ แต่พี่จิมมี่ผมคงไม่หวังอ่ะนะ ฮ่าๆๆๆๆ  ;D