Author Topic: ใครมีกล้องวีดีโอระบบ Hi 8 บ้างครับ ขอยืมหน่อย  (Read 2308 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
กล้อง Hi 8 ผมเจ๊งไปแล้ว แต่มีเทปตอนไปเที่ยวอยู่หลายม้วน ใครมีกล้องแบบนี้ผมขอยืมหน่อยครับ จะเอามาก๊อปมาลงระบบ DV ครับผม

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline auzi

• Amateur Racer
  • *
มานเปนกล้องที่เป็น ม้วนคลาสเซท คล้ายๆเทปเพลงป่าวคับ
หรือว่ายังไงอะ ผมไม่ค่อยสันทัดคับ

ถ้าเป็นแบบข้างบน เด๋วลองหาให้คับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ลักษณะตัวเทปจะคล้ายกับ DV แต่ใหญ่กว่านิดหน่อยครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline auzi

• Amateur Racer
  • *
ขนาดประมาณ 2 นิ้วป่าวคับ
DV ไม่รุ้จักอะคับ เลยไม่รุ้ว่าเป็นไง - -*

คือเคยใช้อะคับ นานแล้ว เด๋วลองถ่ายรูปให้ดูละกันคับ
รุ้สึกเป็นม้วนเทปเล็กๆอะคับ