Author Topic: เกิดอะไรขึ้นหรือนี่??  (Read 2162 times)

Offline Mokan

• Authentic Drifter
  • Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
เกิดอะไรขึ้นหรือนี่??
« on: April 06, 2007, 01:36:15 pm »
มันเกิดอะไรขึ้นกับเวปไซต์หรือครับคุณเปิ้น? เข้ามาไม่ได้พักใหญ่ๆ นึกว่า เอาแล้ว...โดนเล่นพร้อมกับยูทู้บซะแล้วมั้ง ;D วันนี้ดีใจมากที่เข้ามาได้
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

Offline ToppyRacingClub

Re: เกิดอะไรขึ้นหรือนี่??
« Reply #1 on: April 06, 2007, 05:15:54 pm »
 ;D/ เย้ๆ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #2 on: April 07, 2007, 09:38:13 pm »
อับเดทเวอร์ชั่นของเวปบอร์ดอันใหม่ลงไปครับ จากนั้นมันก็เริ่มมีรวนๆ ตามมา แถมด้วยใส่ระบบป้องกันความปลอดภัยเพิ่มขึ้นอีกนิดหน่อย

แต่มันคงจะยังไม่เสถียรดีนัก เลยมีอาการเข้าได้บ้าง ไม่ได้บ้าง อาการคล้ายเวปโดนเจาะนะ ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะเจาะกันไปทำไม ไม่เห็นจะเด่นดังอะไรกับเขาเลย

ขอบคุณที่ยังคงคิดถึงกันครับ

ผมเองก็คิดถึงเพื่อนๆ ทุกคนเสมอเลย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
« Reply #3 on: April 09, 2007, 04:28:21 pm »
ผมเองก็เป็นครับ ผมนึกว่าเป็นที่เครื่องผมซะอีกแน่ะ ดีจายเหมียนกานที่เข้าด้าย