Author Topic: เชิญช่วยกันแจ้งปัญหาการใช้เวปได้ที่นี่ครับ  (Read 3126 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมเองเปิดภาพได้ปกติ แต่มีอีกหลายท่านที่มองไม่เห็นภาพ ช่วยบอกอาการด้วยครับว่าเป็นเช่นไรกันบ้าง บอกละเอียดก็ดีครับ เจ้าเอม(เวปมาสเตอร์)เขาจะมาอ่านและช่วยจัดการแก้ปัญหาให้ท่าน

ผมเปิดก่อนเลย
- ผมขอให้เพิ่มขนาดฟอนท์ในเวปบอร์ดให้ใหญ่ขึ้นนิดครับ เท่ากับของเก่าตอนยังไม่อัปเดทก็ได้
- อยากให้คลิกแล้วเปิดหน้าต่างใหม่ครับ เผลอปิดไปหลายทีแล้ว

ส่วนเรื่องอื่น ผมยังไม่เจอปัญหา ไว้เจอแล้วจะมาช่วยเพิ่มเติมครับ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
กราฟฟิค บนปุ่มต่าง ๆ ไม่ขึ้นครับ (เหมือนที่พี่เปิ้ลบอก ว่ายังไม่หาย)
ผมดูรูปในบาง - หลาย ๆ กระทู้ไม่ได้ครับ รูปจะไม่ขึ้น (เป็นสี่เหลี่ยมแล้วมีกากบาทสีแดงข้างในครับ)

เท่าที่ของผมเจอก็มีแค่นี้แหละครับ ที่มีปัญหาอ่ะนะ

Offline ExTeam

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
กราฟฟิค บนปุ่มต่าง ๆ ไม่ขึ้นครับ (เหมือนที่พี่เปิ้ลบอก ว่ายังไม่หาย)
ผมดูรูปในบาง - หลาย ๆ กระทู้ไม่ได้ครับ รูปจะไม่ขึ้น (เป็นสี่เหลี่ยมแล้วมีกากบาทสีแดงข้างในครับ)

เท่าที่ของผมเจอก็มีแค่นี้แหละครับ ที่มีปัญหาอ่ะนะ

เหมือนกันครับ ดูรูปในหลายๆกระทู้ รูปไม่ขึ้น แต่ของผมไม่มีสี่เหลี่ยม กากบาทสีแดง

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
รูปที่ไม่ขึ้นของผมเป็น กรอบสี่เหลี่ยมกากบาทแดงครับ

click ที่ไฟล์แนบ ก็ไม่ขึ้นอยู่ดี...  ???

Offline maxx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • .
ลองใช้ mozilla firefox ดูดิลองดาวโหลดมานะไม่นาน ดีกว่า expol ด้วย

Offline ToppyRacingClub

แนบไฟล์รูปไม่ได้เลยคับ...อดโชว์ของดีเลยยย...เอิ๊กกกๆๆๆ  ;D>

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
โพสภาพได้แล้วจ้า ของเก่าพื้นที่เต็ม มันเลยลงใหม่ไม่ได้ อิอิ

ขอโชว์ภาพรถโปรด ถ้ามีเงินเหลือ เจอกันแน่  รับรอง

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride