Author Topic: ถามเรื่องรถดริฟ กับวีไอพีครับ  (Read 2466 times)

Offline Multilink

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
มีใครพอจะรู้จักเว็บไซด์ที่มีรูปรถเซฟิโร่แต่งของญี่ปุ่นบ้างมั๊ยครับ อยากจะหามาดูเป็นแนวทางหน่ะครับ จะแต่งสไตล์ดริฟ หรือแบบไหนก็ได้
แล้วก็อยากหาเว็บไซด์ที่มีรูปรถวีไอพีด้วยครับ รบกวนด้วยครับ

ผมมีเว็บไซด์จิมคาน่าอันนึง เป็นเว็บเมื่อสมัยปี๒๕๔๐ มีเรื่องราวการแข่งขันของแต่ละสนามครับ พอดีเผลอนึกที่อยู่ออก เลยเข้าไปดู เว็บยังอยู่ด้วยครับ ลองอ่านๆกันดู
http://www.geocities.com/motorcity/8619/
A Top Fuel Dragsters reach over 300 miles per hour before you have completed reading this sentence

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ไปดูรูปในบอดร์เซพฟิโร่ที่อยู่ในrcw ก็มีรูปเพียบแล้วครับ

เว๊ปวีไอพีนี่ รอผู้รู้แพร่บ...   8)

Offline Multilink

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
ที่เรซิ่งเว็ปเข้าไปดูครับ แต่มันช้ามากเลยและโหลดไม่ติดด้วย คือทำไงมันก็ดูไม่ได้ครับ ขนาดของผมบรอดแบรนดแล้ว พอจะมีเว็บอื่นไหมครับ
A Top Fuel Dragsters reach over 300 miles per hour before you have completed reading this sentence