Author Topic: ถามไรนิดนึงนะค่ะ  (Read 5064 times)

Offline pinkpink

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ถามไรนิดนึงนะค่ะ
« on: May 04, 2006, 01:52:42 pm »
พี่ๆค่ะ... มิทราบงานวันอาทิตย์นี่ เสียตังค่าเข้าไหมค่ะ ไม่แน่จัย แต่ก่อนโน้นนนไม่เสีย ไม่รู้เดี๋ยวนี่เสียอะเปล่าเอย รบกวนด้วยนะค่ะ  ;D ขอบคุณค่ะ

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
Re:ถามไรนิดนึงนะค่ะ
« Reply #1 on: May 04, 2006, 02:12:55 pm »
หมายถึงที่BRCใช่ป่าว....ไม่เสียตังค์จ้า

ไปด้วยกันมั๊ยpink pink? ว่าจะไปอยู่
 :D :D :D
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

• *
« Reply #2 on: May 04, 2006, 02:37:42 pm »
อิอิ น่าจะไปค่ะ เพราะกะจะเอารูปไปให้พี่ 5 คนเก่ง เซ็นซะหน่อย  ;D

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
« Reply #3 on: May 04, 2006, 02:43:04 pm »
อ่านะ ไปขอลายเซนต์นั่นเอง
กวางจะอยู่แถวๆรถพี่กุ้งแหละ

ถ้าไปก็ไปทักกันบ้างนะ
 ;D
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

« Reply #4 on: May 04, 2006, 02:44:01 pm »
โทรมา โทรมา
09-147-4505 กวางไม่กัดนะ เป็นกวางป่าใจดี

คุยได้ทุกเรื่องจริงๆ ;D :D ;) ;)

• *
« Reply #5 on: May 04, 2006, 02:47:19 pm »
พี่กวาง (เรียกพี่แล้วกานเนอะ) พีกวางจะอยู่แถวรถพี่กุ้ง แล้วพี่กวาง กะ พี่กุ้ง คนไหน  ??? อึมม เห็นพี่โต้งบอกว่างานเริ่ม 9โมง ใช่ไหมอะค่ะ เอ้หรือเราจำผิดหน่อ (เรื่องเวลานะ)

• *
« Reply #6 on: May 04, 2006, 02:48:55 pm »
แล้วรถพี่กุ้งคันไหนค่ะ ต้องสวยแน่เลยย  :o

Offline SKMO

• Authentic Drifter
« Reply #7 on: May 04, 2006, 02:51:12 pm »
แล้วรถพี่กุ้งคันไหนค่ะ ต้องสวยแน่เลยย  :o

Offline SKMO

• Authentic Drifter
« Reply #8 on: May 04, 2006, 02:52:17 pm »
งานเริ่ม 9:00 - 14:00น

แต่ 8 โมงก็ไปกันเต็มแล้ว

• *
« Reply #9 on: May 04, 2006, 02:57:21 pm »
อ้ออ ขอบคุณงี้ ต้องไปเร็วๆๆๆๆ หน่อย อิอิ เดี๋ยวไปทันดูอะไรมันส์ๆๆๆๆ  ;D

• *
« Reply #10 on: May 04, 2006, 02:59:07 pm »
แล้วพี่กวางเนี้ย แข่งด้วยเปล่าค่ะ น้องพิ้งค์อยากรู้ อิอิ เผื่อจะได้ส่งจัยไปเชียร์ เกาะข้างสนาม

« Reply #11 on: May 04, 2006, 08:03:54 pm »
ตอบpink pinkจ้า...

pink เอ้ย.... พี่ก็กะจะเป็นดริ๊ฟท์ควีนคนแรกของไทยซะหน่อย

คงอีกปีกว่าๆหนะ  ป่านโน้นคงมีคนตัดหน้าไปแล้วมั๊ง?
คือแอบซุ่มนานไปหน่อย  ไปสนามก็ไปเก็บข้อมูลหนะ

ไปเจอกันสิ ยินดีที่ได้รู้จักนะpink
รถพี่กุ้งสีส้มหนะ มีสติ๊กเกอร์ "เท่ห์หากิ๊ก" แปะไว้ด้วย อิ๊ๆ
ก็ถ้ามาก็โทรมานะ พี่กวางไม่กัดนะ เหอะๆ

แล้วเจอกันนะpinky  pink pink!!!!
 ;) ;) ;)

« Reply #12 on: May 04, 2006, 08:16:22 pm »
นั่นแหละรูบที่พี่เอสกิโม จัดให้อะ (เป็นพระคุณยิ่งนะพี่) ;D

รถพี่กุ้งเองแหละ สีส้มสะดุดตา มีสีส้มคันเดียวอะ
เคยไปนั่งแล้ว เข้าโค้ง100กม./ชม.
แล้ว turn in เข้าโค้ง  แฮร์พิน เอี๊ยด.......................

โคตรมันส์อะ ลองไปขอพี่กุ้งนั่งตอนซ้อมดริ๊ฟท์ดูสิ
 ;)

• *
ถามไรนิดนึงนะค่ะ
« Reply #13 on: May 05, 2006, 05:31:57 pm »
อ้ออ งี้ก็เอาจัยช่วยนะค่ะ จิงๆๆก็อยากขับเป็นเหมือนกัน น่าสนุกดี (แต่ขอบอกตอนนี้ขับรถธรรมดาๆๆ ยังไม่เป็นเลยย อิอิ ;D) ก็วันอาทิตย์นี่งะกะว่าไปขอลายเซ็นพี่เค้าแล้วจะขอลงนั่งสักรอบ น่าจะมันส์น่าดู วันอาทิตย์เจอกันนะค่ะ ไปไปถึงแล้วจะโทรหานะ แต่เมื่อวานโทรไปไม่เห็นมีคนรับเลยย (สงสัยยุ่ง)  ;D ขอบคุณนะค่ะ ที่พี่ๆๆ ช่วยตอบคำถาม และแนะนำ (ต้องรบกวนด้วยนะค่ะ).... ถ้าพี่จะเป็นดริฟควีนจิงๆๆ น้องก็เอาจัยช่วยเต็มที่ ไว้ขับรถธรรมดาเป็นแล้วจะไปขอเป็นนักเรียนกะคุณครูกวางนะค่ะ  ;D ดีจัยนะค่ะที่ได้รู้จักพี่ๆ ทุกคน
« Last Edit: May 05, 2006, 05:32:53 pm by pinkpink »

Offline ซิ่ง

• *
  • รถแรงเรื่องเล็ก-->แต่ขับไม่เอ๊กซ์ ซิเรื่องหย่าญ
« Reply #14 on: May 06, 2006, 12:12:36 pm »
ตอนนี้รถพี่กุ้งได้เปลี่ยน สีไปแล้วครับ
แต่ผมยังไม่เห็น รู้แต่ว่าออกจากอู่วันนี้ครับ