Author Topic: ตั้งบอร์ดดริ๊ฟที่เชียงใหม่  (Read 16294 times)

Offline moo_noi

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
พี่ๆที่อยู่เชียงใหม่เรามาตั้งบอร์ดดริ๊ฟใน cm-club กันดีมั้ยคับ
เพื่อว่าจาได้ปรึกษากันอ่ะคับ เวลาไปซ้อมหรือไปแข่งก็จาได้คุยันอ่ะ เผื่อคนที่เค้าอยากจะดริ๊ฟเค้าต้องดริ๊ฟคนเดียวน่าสงสาร ถ้าเราเปิดบอร์ดแล้วมีคนสนใจก็จาได้พัฒนาวงการดริ๊ฟ จิมค่าน่าของบ้านเราอ่ะพี่ๆว่าไงคับ
------> www.cm-club.com   ถ้าครบ 10 คน
ก็จาได้เปิดบอร์ดอ่ะคับหรือ 8-9 คันเนี่ยแหละออกความเหงหน่อย
ป.ล.ไม่อยากไปซ้อมคนเดียว :'( :'( :'( :'(

Offline tanut

• *
น่าสนใจดีครับ ผมก็ว่าจะทำรถ drift พอดีเลย  ::) ;D

• *
พี่ๆคนไหนสนใจช่วยลงความเหงหน่อยนะคับจาได้มีที่ปรึกษากันเยอะๆนะคับ
ประมาน 10 คนขึ้นไปถึงจะขอเปิดบอร์ดได้อ่ะคับ
รบกวนพี่ๆเหงสมควรยังไงก็ลงความเหงไว้นะคับ
04-6109196   <--------วินคับ

Offline Drift X

• *
  • รถดีๆ ชอบทำให้เสียอาการ
น่าสนดีนะครับ ผมก็อยู่เชียงใหม่ มะค่อยเห็นคนเล่นเลย

หนีมาเล่น Racing-net ดีกว่า ความรู้+ประสบการณ์พี่เยอะดี

ในบอร์ด CM--club เงี๊ยบ เงียบ...

ในความรู้สึกผมนะ ผมว่า ตอนนี้ บอร์ด Racing-club แจ่มมากๆ ครับ ไม่รก(เหมือนที่อื่นๆ) ชอบๆ

สนับสนุนบอร์ดนี้นะคร๊าบ
copyright 1999

Q U A N T U M @ C H I A N G M A I
Unlimited energy will'be existed

http://www.racingweb.net/QuanTumclub

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
หนับหนุนด้วยฮะ  ;D

• *
ผมจาไม่มีที่ดริ๊ฟแล้วอ่ะ ที่ๆผมไปประจำมันเอาท่อรัยไม่รู้มาขวางทาง
เข้าอ่ะแง๊  ๆๆๆ ไปดริ๊ฟไหนดีอ่ะ ดริ๊ฟมากบังโคลนแตกเรยอ่ะ
เซงๆๆๆ ล้อมันฟรีแล้วมันดีดหินใส่อ่า แตกเรยยยแง๊ๆๆไม่มีที่ดริ๊ฟ
ไงก็เม้นๆไว้นะงั๊บบอยากมีเพื่อนไปซ้อมอ่ะ

Offline Pai-MT

• *
ดีครับ ลงชื่อเลยครับ 1 คัน ไผ่ครับ สนับสนุนเต็มที่เลยครับ ไปซ้อมที่ไหนชวนกันด้วยนะครับ

• *
 ;D ;D
« Last Edit: April 27, 2006, 12:50:57 am by Pai-MT »

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 ดริฟบนดอย...มันจ๊าดง้าว.....  เอิ๊กๆๆๆ   ;D

• *
เอิ๊กๆๆครบ 10 เมื่อไหร่เจอกัน 555+ เมื่อวานเอาไปขับเล่นโค้งนิดบังโคลนปลิวหายไปกะสายลม ไงก็ขอเสียงเพื่อครบ 10 ผมว่าถ้าเปิดบอร์ดอ่ะต้องมีคนมาเข้าอีกแน่เรยผมเหงพวกพี่ที่เล่นจิมคาน่าก็มีมากพอสมควรอ่ะ เค้าคงสนใจมั่งล่ะคับ :D :D ดริ๊ฟภาคเหนือ555+

Offline Joe 104

• Group N Racer
  • **
  • O S K 104/616
โจ ครับ อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน....แต่ที่ Drift เนี่ยต้องลานกว้างๆมันหายากนะครับ...ใน Racing club นี้ก็ดีอยู่แล้วนะครับเราจะได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันที่นี่เลยไม่เห็นจำเป็นต้องแยกเชียงใหม่-กรุงเทพฯเลยนี่ครับ(ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ) ถ้ายังไงก็ติด ติกเกอร์ Racing Club Chiangmai ก็ได้ผมก็ว่าจะติดเหมือนกันเพราะว่าจะได้รู้ว่าเป็น Racing-Club เหมือนกัน ;D ;D  จะได้ชวนทางกรุงเทพฯ Drift ลงดอยสุเทพเลย 55555 ;D
« Last Edit: April 27, 2006, 09:32:48 am by Joe 104 »

• *
ดริฟบนดอยสุเทพสงสัยจะได้โดนขังรวมแน่ๆ...5555

เปิดบอร์ดใน cm เลยครับ ไม่ต้องรอให้ครบ 10 หรอก ผมว่ามีหลายคนที่สอนใจอยากเล่นดริฟที่เชียงใหม่เยอะมากกก คนที่จะเข้ามาเล่นในบอร์ด จะได้หาความรู้เกี่ยวกับการดริฟและรถดริฟ และกิจกรรมต่างๆ เห็นบอร์ดอื่นๆใน cm มีแต่นัดกิจกรรมการกินเหล้ากันอย่างเดี๋ยว และรูปวงกินเหล้าอย่างเดียว เอาเลยครับสนับสนุนเต็มที่

• *
จัดให้คับพี่ แต่ของรายชื่อว่ามีคัยมั่งๆอ่ะนะคับ
แล้วจาตั้งชื่อบอร์ดว่าอ่ะคับตกลงกันก่อนแล้วติ๊กเกอร์อ่ะ
ต้องมั่นใจด้วยว่าบอร์ดจาไม่เงียบอ่ะคับมันเยอะนะคับกฏอ่ะ
ใจเยงๆไปก่อนนะลองโพสชื่อ ทีมมาก่อนละกันนะคับ ไหนจาต้องหาหัวบอร์ด
พี่มีกันแล้วก็โพสลงด้วยนะงับ เราแล้วตั้งบอร์ดนี้ขึ้นมาจามีมิ้ตติงกันป่าวจาไปกันป่าวอ่ะงับ ที่กัวอ่ะกัวบอร์ดมันจาเงียบด้วย ช่วยๆกันโพสหน่อยเน้อ
ถ้ามีจิงๆที่ต้องคิดไว้อ่ะ
1.ชื่อบอร์ดหรือชื่อทัมงับ
2.อย่าให้บอร์ดเงียบเน้อ
3.มิตติ้งมากันป่าวว
4.รูปหัวบอร์ด
5.ติ๊กเกอร์บอกสัญชาติว่า เราพวกบ้าดริ๊ฟท์
6.ตังอ่ะคับเก็บเก็บเท่าไหร่
7.จาเก็บป่าวอ่ะตัง(สิ้นไปเอาตังไปทำบุญหรือทำกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์)
   เค้าจาได้ดูว่าบอร์ดเรามีสาระ555 ;) ;)
8.แล้วแต่พี่ๆงับ :P :P

Offline Fireball

• *
น่าสนใจครับ ผมอยู่พะเยา อยากเล่นดริฟเหมือนกัน กำลังศึกษาอยู่ครับ จะได้มีคนคอยแนะนำใกล้ ๆ ไม่ต้องไปหาที่ไหนไกล ;D
« Last Edit: April 27, 2006, 01:54:14 pm by Fireball »

Offline Drift X

• *
  • รถดีๆ ชอบทำให้เสียอาการ
หวัดดีครับพี่ไผ่ ผมเชษกล่องไม้ขีดแดงนะครับ

พี่ไผ่หายไปตั้งนาน ไม่ค่อยเห็นในเนตเลย....

เห็นด้วยครับว่า ไม่ต้องแยกบอร์ดครับว่าเป็นกรุงเทพหรือว่าเชียงใหม่

ที่ๆพอจะเล่นได้ที่เชียงใหม่ก็โดนกลุ่มนายทุน สถาปนาเป็นร้านเหล้ากันหมดแล้วครับ

ความเห็นส่วนตัวของผมเห็นว่าการแลกเปลี่ยนความรู้ในบอร์ด Racing club เนี้ย เยี่ยมแล้วครับ

ไม่คิดว่าการตั้งบอร์ด ใน Cm-club  พี่ๆ หลายๆ คนจะแวะเข้าไปเล่น

เดี๋ยวจะกลายเป็นบอร์ดร้างซะเปล่าๆ  อยู่ในนี้เยี่ยมแล้วครับ(เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ โปรดรับไว้พิจารณาด้วยครับ)
copyright 1999

Q U A N T U M @ C H I A N G M A I
Unlimited energy will'be existed

http://www.racingweb.net/QuanTumclub