Author Topic: ถามพี่ๆเรื่องท่อหน่อยคับ  (Read 3090 times)

Offline moo_tui

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
รถ na ส่วนมาจะใช้ท่อ 2.2 นิ้วทำท่อไอเสียช่ายมั้ยคับ แล้วเทอโบจะใช้ ประมาน 3ขึ้นไปอ่ะถ้ารถ na อ่ะใส่พักกลางแล้วมันอั้น เราเปลี่ยนมาใช้ท่อ 3 นิ้วมันจาอั้นรึป่าว หรือมันโล่งไป ยังไงช่วยแนะนำด้วยคับ

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
ผมว่ส 2.2 นี่ก็ใหญ่แล่วนะ
ยังอั่นอยู่อีกหรอคับ
ยีงมี cat อยู่ไม๊คีบ
ถ้งอั่นลองเอา cat ออกสิคับไม่ก็เปลี่ยนเป้น high flow
แต่ระวังนะคับ โล่งไปก็ไม่ดีนะคับ
ต้องให้มันเดินสะดวกมากกว่า :) อิๆอุๆอะๆ มาวๆๆๆ
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline moo_tui

• *
ขอบคุณค๊าบ555+ อยากยืมตัวพี่ๆมาดริ๊ฟที่เชียงใหม่จัง
ผมเล่นอยู่คนเดียวอ่ะ แง๊ๆๆ ย้ายมาเล่นเชียงใหม่ดีก่าดริ๊ฟลงดอย
น่าสนนะคับ :D :D

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
ขอบคุณค๊าบ555+ อยากยืมตัวพี่ๆมาดริ๊ฟที่เชียงใหม่จัง
ผมเล่นอยู่คนเดียวอ่ะ แง๊ๆๆ ย้ายมาเล่นเชียงใหม่ดีก่าดริ๊ฟลงดอย
น่าสนนะคับ :D :D

ไม่ต้องคิดมากคับ ป๋มก็เล่นอยู่ชลบุรีคนเดียวเหมือนกานนน...อิอิ ;D
แต่ตอนนี้ไม่มีรถซะแล้ว... :P
« Last Edit: April 02, 2006, 09:07:45 pm by TopFanClub.com »

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
ดริฟท์อยู่คนเดียวที่ไหน...ลืมกันซะแล้ว :'(  ยังไงก็ยังไม่เจอกัน->ก็ดริฟท์คนเดียวทุกที ;D

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
โล่งไปแน่นอนครับ

ผมเคยใส่ CA18DET ท่อ 3 นิ้ว ยังโคตรโล่งเลยครับ

ท่อ 2.2 น่าจะพออยู่แล้วครับ แต่ลองดูว่ามันติดขัดตรงไหนอีก

เอ.... ว่าแต่ว่าคำว่าอั้นของพี่นี่ดูจากอะไรครับ

??? ??? ???
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline Drift X

• *
  • รถดีๆ ชอบทำให้เสียอาการ
ไม่ได้เล่นที่เชียงใหม่คนเดียวซะหน่อย ผมก็เล่นแต่ว่าไม่ค่อยมีใครรู้แค่นั้นแหละ

ปกติจะเล่นอยู่สาย เชียงใหม่ เชียงราย(แม่ขะจาน)

ดอยสุเทพนานๆ ทีครับ ทหารดุ เดี๋ยวมันยิงไส้แตก

ล่าสุดไปลองที่ ดอยอินทร์มา ถนนก็ OK นะ กว้างดี

มีเพื่อนนั่งขึ้นด้วย พอถึงที่พัก ลงมาบ่นอุบเลย

นั่งแป๊บเดียว แต่เสียว... น๊าน... นาน
copyright 1999

Q U A N T U M @ C H I A N G M A I
Unlimited energy will'be existed

http://www.racingweb.net/QuanTumclub

Offline moo_noi

• *
พี่ๆที่อยู่เชียงใหม่คับ ถ้าจาตั้งบอร์ดใน cm-club มันยากป่าวอ่ะ
เรามาตั้งบอร์ดดริ๊ฟบ๋อ กรุงเทพเขายังมีเรยเรามาตั้งมั่งดีป่าวอ่ะ
จาได้แบบว่าแลกเปลี่ยนกันไง แบบว่าเวลาไปซ้อมก็ไปเปง
กลุ่มอะไรประมานนี้อ่ะ ออกความเหงหน่อยอ่ะคับพี่ๆที่อยู่เชียงใหม่เอาไง :D :D