Author Topic: พี่ๆ ดู The Fast and The Furious-Tokyo drift กันยาง  (Read 16840 times)

Offline pinkpink

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
 ;D ;D ;Dมันส์มากๆๆๆ เลยครับท่านทั้งหลาย สาวก Drift ไม่ดู น่าเสียดายย แย่

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
เห่อซะงั้น ดูหนังออกม่เส็ดเงียบกริบเลย ท่านท่าทางซึ้งมาก
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
ดูแล้ว อยากบอกว่ามีอยู่คนนึงที่เหมือนตัวเองมากในเรื่องความคิดนึกอ่าน + อยากมีชีวิตแบบมันด้วย หุหุหุ  ;D

Offline GenoXide

• *
  • TuMz`GenoXide`

สนุกมากมากเลยครับ ดูไปสองรอบ
DrifT- ShowN

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!

สนุกมากมากเลยครับ ดูไปสองรอบ

เหอะๆ ดูไป2รอบเหมือนกันตั้ม
 ;D
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline อิ๊ก osk121 611

• Powered By Thai Tum, Inc.
สองรอบแล้วเพิ่มน้ำหนักกันหมดเลยใช่มะ 5555
เอ่อ พี่กวางคับ ท่านเล่นกินเบีย กินกับแกล้ม
กิน mk ซะ เหอๆๆ ผมก็นึกว่าไป mk จะไปกินแบบ
ผักเพื่อสุขภาพ ปรากดว่าไม่คับ 5555
ช่วงนี้ผมยุ่งสาดเลยคับ สุดยอด
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
ยังเลย...  ไม่ว่าง เตรียมสอบอยู่   :(

Offline Gong Runduce

• สวยเรียบ GDB Applide-F
สอบ บรรจุ ? ? ?

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
สอบ บรรจุ ? ? ?

อืม... ปีที่แล้วสอบไม่ติด ปีนี้เอาใหม่   :P

• Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
สองรอบแล้วเพิ่มน้ำหนักกันหมดเลยใช่มะ 5555
เอ่อ พี่กวางคับ ท่านเล่นกินเบีย กินกับแกล้ม
กิน mk ซะ เหอๆๆ ผมก็นึกว่าไป mk จะไปกินแบบ
ผักเพื่อสุขภาพ ปรากดว่าไม่คับ 5555
ช่วงนี้ผมยุ่งสาดเลยคับ สุดยอด

5555+ เคยเห็นเด็กเก็บกดมั๊ย?...กินเพื่อสุขภาพมานาน
แบบว่าเด็กเก็บกด ลดไป20กว่าโล อยากหม่ำจั๊งๆมั๊ง ;D

แต่กินMK แบบวันนั้นอะ บวกกับแกล้มแบบบนดาดฟ้าตึกวันนั้นอะ :P
มันบวมขึ้นมาจริงๆนะอิ๊ก..... :'(
แง แง แง :'( :'(

ป.ล.ว่าจะชวนไปจิบเบียร์อีกซักหน่อย แต่พิ้งค์บอกว่า เราจะกลายเป็นมารผจญ
ยั่วยุอบายมุข  มานผิดศีล5กันทั้งแก๊งค์นะ"สุราเมาเป็นระยะ ระยะ"
 ;D ;D ;D :-X
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

เอะ... ถ้ามีเมานี้ ติดต่อ ผมกับเพื่อนซีด้วยครับ....

แล้วคุณจะรู้ว่าเมาแบบมีคุณภาพเป็นยังไง  8)

Offline pinkpink

• *
  • I'm a llama!
เอะ... ถ้ามีเมานี้ ติดต่อ ผมกับเพื่อนซีด้วยครับ....

แล้วคุณจะรู้ว่าเมาแบบมีคุณภาพเป็นยังไง  8)
พี่ค่ะ น้องเนี้ยเป็นคนไม่มีประสบการณ์เรื่องเมาอะค่ะ ;D ;D ;D ก็เลยมิทราบว่าเมาแบบไร้คุณภาพเนี้ยเป็นไงพี่ เป็นพวกเมาแบบไร้มาทยาทอะเปล่า หรือยังไง น้องเนี้ยงง งง ??? ???

ไว้ว่างๆ เจอกันฮะ เอิ๊กๆๆๆๆ  ;D

Offline ToppyRacingClub

...เมาแบบไร้สมรรถภาพหรอ แย่ๆ ;D ;D ;D

อะ...นี่ขนาดไม่ได้กินเหล้ากันนะคะ ก็เริ่มเมากันในกระทู้นี้แล้ว
เหอะๆๆๆๆๆ

;D ;D ;D