Author Topic: พี่ครับไอ้รถขับ4 อย่างSkyline หรือEvo เนี่ยเอามาดริฟได้ปะครับ  (Read 3757 times)

Offline biggalo

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
คืออาจจาถามโง่หน่อยแต่ผมอยากรู้จิงๆครับยังไงช่วยตอบอย่างละเอียดด้วยนะครับจะนำไปประดับความรู้............ขอขอบคุณพี่ๆมากครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
หากจะเอามาดริฟท์ รถอะไรที่มีล้อเราก็สามารถทำให้มันดริฟท์ได้ครับ รถขับหน้าเขายังทำได้ นับประสาอะไรกับรถขับสี่  ;D จริงไหมล่ะครับ

ถามมาว่าดริฟท์ได้ไหม ผมตอบว่าดริฟท์ได้ เลยไม่รู้จะลงรายละเอียดอะไรให้อ่านเพิ่มมากไปกว่านี้ครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline biggalo

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
คร้าบ......ขอบคุณมักๆครับ ;D

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
แหม พี่เปิ้น หละก็  ;D
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน