Author Topic: พี่โอเปิ้ลครับช่วงนี้เป็นไรไม่รู้  (Read 6903 times)

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
รถผมมันโคตรงอแง่เลยพี่ :'(  อันดับแรกที่ปักน้ำฝนไม่ทำงานอ่ะ สอง ไฟหน้าไม่ติดข้างนึ่งแถมไฟสูงก็ไม่ติดด้วยอ่ะ สาม แตรไม่ดังอ่ะพี่ สี่ วอร์เตอร์เท็ม ก็เอ๋อๆ ห้า ดุมล้อหน้าซ้ายแตก หกแอร์ไม่เย็น เจ็ด หม้อน้ำรั่วอ่า.....อะไรกานนี้........... :-\
« Last Edit: January 30, 2005, 02:00:07 am by kung 200 sx »
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ในช่วงที่เราทุกข์ ก็มันจะมีเรื่องสุขแทรกเข้ามาด้วย หากคิดในแง่บวก

ยินดีด้วยครับที่มันมารวนเอาช่วงนี้ ช่วงที่ผมเรียกว่าช่วงเก็บตัวน่ะ เรือ่งเล็กๆ แต่มันจุกจิกน่ากวนใจ แต่รถผมสิครับ หึหึ แม่งเอ๊ย ตั้งแต่วันที่ 26 ธันวาคม จนถึงวันนี้ 30 มกราคม จอดนิ่งนานเกิน 30 วันแล้ว ยังไม่ได้ฤกษ์เข้าไปทำและซ่อมแซมสักทีเล้ยยย !!!!!!

ร้านเขาคิวยังไม่ว่างครับ ก็ได้แต่รอต่อไป รอจนเบื่อแล้วนะเนี่ยะ เฮ้ออออ

แถมผมยังสับสนกับดีไซน์และสีอีก จะเอาแนวโหด ดุ ดิบ เถื่อน หรือจะเอาแนวแบบออกมาสวย น่ามอง อะไรทำนองนี้ดีน้า
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
ขอเจือกแล้วกันพี่
เอาแบบสวยน่ามองดีกว่า

เพราะรถผมมัน โหด ดิบ เถื่อน ถุย
ขอจองเลยพี่ เน่าสุด อิ อิ

สีทำออกมาเพิ่งมีโอกาสได้เบิ่ง ทั้งคลื่น ทั้งย้อย ขัดสีจะหายมั้ยครับ
เห็นแล้วปวดหัวเลยพี่ เสียใจ ขนาดไม่ใช่ ผู้ชำนาญเรื่องสีอย่างผมดูยังหุดหิดเลย พ่นมายังไงเนี่ยยยย
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

• don't let your fear stand in the way of your dream
อ้าว แบบนี้ก็มาทางไหน-ไปทางนั้นเลยครับโจ กลับไปอู่ให้เขาแก้ไขสิ หรือว่าติดขัดเรื่องอะไรกันอีก

เดี๋ยวนี้เขามีสูตรสำเร็จแล้ว คือกลับไปให้อู่แก้ไข หากเจรจาไม่สำเร็จก็ฟ้องสื่อ อ้อ ทำเรื่องไป สคบ ด้วย (ตามธรรมเนียม)

หากไม่คืบหน้าก็ขูดสีแม่งเล้ยย
- ขับรถไปสยาม ก่อนไปก็แจ้งสื่อเล่มต่างๆ ไปด้วย แล้วก็เอาเกียงไล่ขูดไปเรื่อยๆ เดี๋ยว CNN ก็มาทำข่าว
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Meister S13..

• Guest
แจ้งความเลยพี่ ข้อหาข่มขืนใจโจ

ขอให้ทางอู่สีเปลี่ยนคันใหม่ให้เป็น S15  ;D ;D ;D

FoNNy

• Guest
รถผมมันโคตรงอแง่เลยพี่ :'(  อันดับแรกที่ปักน้ำฝนไม่ทำงานอ่ะ สอง ไฟหน้าไม่ติดข้างนึ่งแถมไฟสูงก็ไม่ติดด้วยอ่ะ สาม แตรไม่ดังอ่ะพี่ สี่ วอร์เตอร์เท็ม ก็เอ๋อๆ ห้า ดุมล้อหน้าซ้ายแตก หกแอร์ไม่เย็น เจ็ด หม้อน้ำรั่วอ่า.....อะไรกานนี้........... :-\

อย่าเพิ่งเศร้าไปพี่กุ้ง ยังมีดีอีกอย่างนึง ไฟท้ายๆๆๆ โฉมใหม่  :)  ;D

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
เอางั้นเลยเหรอพี่
ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่ งง งง ว่าพ่นไงมีเยิ้มๆ แต่โทรไปคุยกะเค้าแล้ว เห็นบอกว่าเข้าไปขัดแล้วก็หายหนะครับ
หวังว่าคงหายหนะครับ เพราะผมไม่มีความรู้เรื่องสีรถ (พ่วงเรื่องเครื่องเสียงและ ทำสวย ต่างๆกะบอดี้ หนะครับ เช่น สีหลอดไฟหน้า กี่เค อะไรก็ไม่รู้ หลอด H1-H2 Hอะไรก็ไม่รู้เรื่อง แหะ แหะ เรื่องขัดสีอีก อะไรมากมาย งงมากครับ ขอแค่ออกมาดูมันโอเค ก็พอแล้ว)

ส่วนอิต๋อง เลิกใฝ่แล้วหวะ S15 ตอนนี้ ใฝ่หาอย่างอื่นแทนหวะ
ไอ้ที่ หมุนๆไม่มีแคมหนะ อิ อิ อยากเล่นหวะ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
น่าเห็นใจน่ะครับโจ ผมเองก็หนาวๆร้อนอยู่เนี้ย :'( จะเข้าไม่เข้าอ่ะ
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
โหด ดุ ดิบ เถื่อน   ;D
เรารักในหลวง

Offline TopDMC

อันนี้มันโคดรแคมเบอร์แล้ว... :o ;D 555+
« Last Edit: February 02, 2005, 05:46:43 pm by Topkumi »

โห เอามาลงคนอื่นก็รู้หมดดิ โห แบบนี้อดลุ้นกันเลยน่ะ

Offline zpeed

• Gasoline is in my blood
Are the wheel mount on the car or just sit like that  :o
Good Driver can make slow car go fast but Fast car won't make slow driver fast.

โหด ดุ ดิบ เถื่อน  
 มันไม่เวอร์ไปหน่อยเหรอพี่5555 ;D เห็นก็หลอนแล้ววว ;D