Author Topic: พี่เปิ้นครับวันอาทิดที่ 10 /10/47 นี้ว่าจะไปเล่นที่ Yes หนะครับ  (Read 2455 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
ไปที่ YES Indeed น้ะครับช่วงเช้า
เหตุผล เพราะ
ที่ PUMP UP ทางเจ้าของเค้าบอกว่า ขอเป็นกลางเดือนหน้า เพราะเดี๋ยวเค้าจะทำเป็นปูน ไว้สำหรับวิ่งได้เลย ถึงตอนนั้น ถึงไหนถึงกัน
ที่ BRC แพง!!!

เชิญพี่เปิ้นด้วยครับ  :)

แต่ที่ Yes ไม่ค่อยมันสื เท่าไหร่หนะครับ แหะ แหะ
พี่มีที่ไหนแนะนำมั้ยครับ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
รถอยู่อู่อยู่เลยจ๊ะ เตรียมซิ่งวันที่ 17 เต็มเหนี่ยว

แต่แหม อยากไปเหมือนกันนะ แต่ก็เปลืองยางจังว่ะ ออกแต่ละทริปนี้ใช้เงินเป็นพันๆ เลยน่ะ

ฝากใจไปครับผม
« Last Edit: October 08, 2004, 10:58:52 pm by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride