Racing Club World > คุยเรื่องรถยนต์

Bangkok International Motor Show #32

<< < (15/15)

ToppyRacingClub:
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ อิอิ
          /
:yociexpress01:

vuttirat:
ผมว่าจัดที่ไบเทคเหมือนเดิมเดินทางสะดวกกว่านะครับ จัดที่อิมแพ็คช่วงเย็นๆ รถเข้า-ออกติดขัดมากๆ แถมยังห้ามเลี้ยวขวาไปทางปากเกร็ดอีกทำให้รถทุกคันต้องเลี้ยวซ้ายรถติดมากๆๆๆ ไม่สะดวกเลยครับ ถ้าเป็นที่ไบเทคออกจากงานมาก็ขึ้นด่วนเลย การระบายรถดีกว่าเยอะ  :yociexpress01:

kitikamdhorn:
ขอบคุณพี่เปิ้ลครับ
อยู่ต่างจังหวัดก็ยังได้ดูภาพบรรยากาศ แถมมีกูรูมาบรรยายเอง
สำหรับคนไม่มีโอกาสได้ไปอย่างผม

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version